प्लॅस्टिक सर्जरी करून जणू पुनर्जन्मच घेऊन आल्या या 7 अभिनेत्री, काही बनल्या सुंदरी तर काही…!

नुकतीच कन्नड अभिनेत्री स्वाती सतीश हिच्यावर बंगळुरू येथील रूग्णालयात प्लास्टिक सर्जरी करण्यात आली, मात्र डॉक्टरांच्या निष्काळजीपणामुळे तिचा संपूर्ण चेहराच खराब झाला. शस्त्रक्रियेनंतर समोर आलेल्या स्वातीच्या फोटोंमध्ये तिला ओळखणेही अवघड आहे. तीच्या चेहऱ्यावर आणि ओठांवर सूज आहे. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की मनोरंजन उद्योगात अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांना शस्त्रक्रिया करणे महाग पडले.

शस्त्रक्रियेनंतर त्याचे फोटो बाहेर आले तेव्हा अनेकांना ओळखणे कठीण झाले. अशा बिघडलेल्या चेहऱ्यामुळे काही कारणाने करिअर उद्ध्वस्त झाले. चित्रपटांमध्ये दिसल्यानंतर आयशा टाकियाने तिच्या चेहऱ्यावर प्लास्टिक सर्जरी केली होती. शस्त्रक्रियेनंतर त्याचा लूक पाहून सगळेच अवाक् झाले. मात्र, आयशाने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, तिने कोणतीही प्लास्टिक सर्जरी केलेली नाही.

अनुष्का शर्माने रब ने बना दी जोडी या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले. काही चित्रपटांमध्ये काम केल्यानंतर त्यांनी ओठांची शस्त्रक्रिया करून घेतली. जेव्हा तीचा फोटो समोर आला तेव्हा तीच्या ओठांचा आकार खराब झाल्यामुळे लोक त्याला सोशल मीडियावर बदक म्हणू लागले. मात्र, अनुष्कानेही तिच्यावर शस्त्रक्रिया झाल्याचे सांगितले नाही.

शस्त्रक्रियेनंतर कोएना मित्राच्या चेहऱ्याचा रंग बदलला होता. तीला ओळखणेही अवघड झाले होते. रिपोर्ट्सनुसार, चेहऱ्याच्या रंगात झालेल्या बदलामुळे त्याला चित्रपट मिळणे बंद झाले होते. आज ती अनामिक जीवन जगत आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, कतरिना कैफने तिचे ओठ आकारात आणण्यासाठी प्लास्टिक सर्जरी देखील केली होती. शस्त्रक्रियेनंतर तीचा चेहरा बाहेर आला तेव्हा तीच्या ओठांचा आकार विचित्र होता.

मात्र, आजच्या घडीला ती खूपच सुंदर दिसत आहे. राखी सावंतने जेव्हा इंडस्ट्रीत पाऊल ठेवले तेव्हा तिचा चेहरा अगदी साधा दिसत होता. रिपोर्ट्सनुसार, तीच्यावर शस्त्रक्रिया झाली आणि त्याचा चेहरा पूर्णपणे बदलला. तीला ओळखणेही कठीण होत होते. सुरुवातीच्या काळात चित्रपटांमध्ये दिसलेली राखी बऱ्याच दिवसांपासून पडद्यापासून दूर आहे.

अहवालांवर विश्वास ठेवला तर, श्रीदेवीला नेहमीच तरुण दिसायचे होते आणि त्यामुळेच तिने जवळपास 29 शस्त्रक्रिया केल्या, ज्यामुळे तिचा चेहरा खराब झाला. काही वर्षांपासून तीचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत होते, ज्यामध्ये तीच्या ओठांवर सूज दिसत होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.