‘तारक मेहता शो’ मध्ये आता या नवीन दयाबेनची होणार एन्ट्री! चाहत्यांनी व्यक्त केली निराशा..

देशातील प्रसिद्ध कॉमेडी शो तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये जेठालाल आणि दया बेनची जोडी खूप पसंत केली गेली होती आणि आता बातमी येत आहे की या शोमध्ये जेठालालच्या पत्नीची भूमिका करणारी दिशा वाकाणी लवकरच पुनरागमन करणार आहे. असा अंदाज बांधला जात होता की दिशा वाकानी पुन्हा एकदा दयाबेनच्या अवतारात दिसणार आहे.

पण दिशा वाकाणीच्या जागी दुसरी दया आली आणि आता दया बेनचा हा अभिनय या शोमध्ये आणखी एक अभिनेत्री साकारणार आहे! खरं तर, या मालिकेच्या निर्मात्याने नुकतीच मीडियाला माहिती दिली की प्रसिद्ध पात्र कथेत परतणार आहे परंतु दयाबेनची भूमिका करणारी दिशा वाकाणीच्या पुनरागमनाची पुष्टी करत नाही.

तसेच या शोचे प्रेक्षक त्यांची फेव्हरेट दयाबेनची खूप आठवण काढत आहेत. आणि अशा परिस्थितीत अभिनेत्री नेहमीच सर्वात अविस्मरणीय राहील. दिशा वकानीने सप्टेंबर २०१७ मध्ये प्रसूतीचा ब्रेक घेतला आणि तीने अद्याप शोमध्ये पुनरागमन कलेले नाहीये! अशा परिस्थितीत, वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर दिशा वाकाणी परतत नसून.

राखी विजानला नवीन दयाची भूमिका साकारण्यासाठी संपर्क साधण्यात आला आहे, अशा परिस्थितीत राखीला सर्वात प्रभावशाली अभिनेत्रींपैकी एक मानले जाते आणि तिची कॉमिक टायमिंग खूप चांगले आहे. याआधीही तिने अनेक टीव्ही मालिकांमध्ये काम केले आहे आणि गोलमाल रिटर्न्स सारख्या बॉलिवूड चित्रपटातही काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.