या प्रसिद्ध जोडप्याचे लग्नानंतर आता हनिमूनचे फोटो व्हायरल! चाहते म्हणाले ‘आणि काय हवं..!’

अभिनेत्री नयनतारा आणि चित्रपट निर्माता विघ्नेश शिवन या महिन्यात विवाहबद्ध झाले. दोघेही सध्या त्यांचा हनिमून पीरियड एन्जॉय करत आहेत. विघ्नेश शिवन सतत पत्नी नयनतारासोबतचे फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट करत असतो, ज्यामध्ये तो त्याच्या हनीमूनचे अपडेट्स चाहत्यांना देताना दिसत आहे. तो आणि नयनतारा त्यांच्या सुट्टीचा आनंद कसा घेत आहेत हे पाहणे खूपच मनोरंजक आहे.

बुधवारी विघ्नेशने नयनतारासोबतचे दोन फोटो पुन्हा शेअर केले. या सनकीस केलेल्या फोटोत दोघेही रोमँटि’क होताना दिसत आहेत. फोटो शेअर करताना विघ्नेशने कॅप्शनमध्ये अनेक किस, हार्ट आणि लव्हस्ट्रक इमोजी बनवले आहेत. विघ्नेश शिवनने नयनतारासोबत हनिमूनचे फोटो पोस्ट करायला सुरुवात केली तेव्हा त्याने फोटो कॅप्शनमध्ये लिहिले की, मी माझ्या थरमसोबत थायलंडमध्ये आहे.

नयनतारासोबत 9 जून रोजी महाबलीपुरममध्ये होणाऱ्या लग्नाचे फोटोही विघ्नेश शिवन सतत सोशल मीडियावर शेअर करत आहेत. विघ्नेश शिवन आणि नयनताराचे जवळचे मित्र आणि कुटुंबीय या भव्य लग्नात सहभागी झाले होते. सात वर्षांच्या प्रदीर्घ नात्यानंतर नयनतारा आणि विघ्नेश यांनी एकमेकांचा हात धरला आहे.

दोघांच्या लग्नाला शाहरुख खान व्यतिरिक्त रजनीकांत आणि अनेक सेलिब्रिटींनी हजेरी लावली होती. हे लग्न चेन्नईत पार पडले. दोघांच्या लग्नाच्या फोटोंनी सोशल मीडियावर चांगलीच खळबळ उडवून दिली होती. यानंतर हे दोघेही दर्शनासाठी तिरुपतीला पोहोचले होते. या दोघांचेही बरेच फोटो व्हायरल झाले आहेत.

नयनताराच्या ब्रायडल लूकचीही खूप चर्चा झाली होती. नयनताराने सुंदर हिरव्या रंगाच्या कुंदन दागिन्यांसह लाल लग्नाचा पोशाख तयार केला. ब्रायडल लूकमध्ये ती खूप सुंदर दिसत होती आणि आता हनिमूनच्या फोटोतही तिच्या सौंदर्याचं उत्तर नाही.

Leave a Reply

Your email address will not be published.