56 वर्षाचा हा अभिनेता आहे अतिशय तंदरुस्त, केवळ या 3 गोष्टी आणि तुम्हीही  बनू शकता असेच फिट…

अभिनेता-मॉडेल मिलिंद सोमण वयाच्या ५६ व्या वर्षी आपल्या फिटनेस आणि उर्जेने आजच्या तरुणांना टक्कर देत आहे. या वयातही त्याच्यामधील तंदुरुस्त राहण्याची हौस प्रत्येकामध्ये दिसत नाही. मिलिंद सोमणचा फिटनेस ही त्याची सर्वात मोठी ताकद आहे. म्हणूनच प्रत्येकाला त्याच्या फिटनेसचे रहस्य जाणून घ्यायचे आहे. तुम्हालाही हे जाणून घेण्याची उत्सुकता असेल तर, आजचा दिवस तुमच्यासाठी खूप भाग्यवान असणार आहे.

स्वत:ला तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी मिलिंद हेल्दी डाएट घेण्यासोबतच धावणे, वर्कआउट आणि योगा करण्यावर भर देतो. फक्त हे समजून घ्या की निरोगी जीवनशैलीसाठी या सर्व गोष्टी त्यांच्या जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग बनल्या आहेत. चांगली गोष्ट म्हणजे ते स्वतःला फिट ठेवतात. एकत्रितपणे, वर्कआउट आणि योगाचे फोटो-व्हिडिओ शेअर करून ते इतर लोकांनाही प्रेरित करत असतात.

जसे की त्याने 24 जून रोजी मेरुदंडासन करताना पोस्ट शेअर केली होती. इंस्टाग्राम पोस्टमध्ये मिलिंद गवतावर बसून मेरुदंडासन करताना दिसत आहे. मेरुदंडासनसाठी, त्याने फक्त काळ्या रंगाची पॅन्ट घातली आहे, जेणेकरून त्याला गवतावर आरामात योग करता येईल. पोस्ट शेअर करताना तो लिहितो, माझा मेरुदंडासनचा पहिला प्रयत्न, वेळेनुसार चांगला होत जाईल. मन आणि शरीर सक्रिय ठेवा.

उत्तम आरोग्याचे सोपे रहस्य. कॅप्शनसोबतच त्याने हार्ट इमोजीही तयार केला आहे. मिलिंद सोमण यांची पोस्ट वाचल्यानंतर तुम्हाला ते स्वतःच्या फिटनेसबाबत किती गंभीर आहेत हे नक्कीच समजले असेल. मिलिंद सोमण यांची मेरुदंडासनवरील पोस्ट पाहिल्यानंतर अनेकांच्या मनात प्रश्न आला असेल की हे काय आहे?

वास्तविक मेरुदंडासन ही योग करण्याची पद्धत आहे. मेरुदांडासन केल्याने पाठीचा कणा मजबूत होतो. यासोबतच वजनही नियंत्रणात राहते. हे करणं थोडं अवघड आहे, पण मिलिंद सोमणसारखा जिद्द असेल तर काहीच अवघड नाही. तर, मिलिंद सोमण यांच्या प्रेरणेने योगासने कोण करणार आहे?

Leave a Reply

Your email address will not be published.