अभिनेत्रीने बिकिनी फोटोज शेअर करून अशी इच्छा केली व्यक्त, परंतु नेटकाऱ्यांना पडला वेगळाच प्रश्न…

‘कांटा लगा’ गर्ल शेफाली जरीवाला तिच्या ग्लॅम लुकसाठी ओळखली जाते. पडद्यापासून दूर असूनही तिची लोकप्रियता कमी झाली नाही. मात्र त्यानंतर ती अचानक इंडस्ट्रीतून अनुपस्थित दिसली. बऱ्याच दिवसांनी बिग बॉसमधून पुन्हा प्रकाशझोतात आलेली शेफाली सोशल मीडियावर खूप सक्रिय दिसते.

इंस्टाग्रामवर शेफालीचे ग्लॅमरस फोटो नेहमी इंटरनेटवर धुमाकूळ घालतात. आणि आता सर्वांच्या आवडत्या ‘कांटा लगा’ गर्लने इंस्टाग्रामवर काही नवीन छायाचित्रे पोस्ट केली आहेत. चित्रांमध्ये शेफालीचे पांढऱ्या रंगाचे छोटे जहाज, समुद्राचे दृश्य आणि शेफालीची शैली लोकांना पुन्हा पुन्हा चित्रे पाहण्यास भाग पाडत आहे.

शेफालीचा हसरा चेहरा पाहून कळतं की ती आयुष्याची खरी मजा घे आहे. बरं, तुमच्यासाठी हे जाणून घेणं महत्त्वाचं आहे की शेफालीचे फोटो नवीन नाहीत, पण तिने हे फोटो #throwbackthursday अश्या कॅपशनसह शेअर केले आहेत. हे फोटो पोस्ट करत शेफालीने पुन्हा फिरायला जाण्याची इच्छा व्यक्त केली.

शेफालीचे इंस्टाग्रामवर 2.2 मिलियन फॉलोअर्स आहेत आणि या फॉलोअर्सची संख्या सातत्याने वाढत आहे. सध्या अभिनेत्रीकडे फक्त एवढीच माहिती आहे. चाहते अश्या करत आहेत की त्यांना शेफालीला पुन्हा मोठया पडद्यावर पाहण्याची संधी मिळेल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.