संपूर्ण नातलगांसमोर लीपलॉक!शाहिद आणि मीराने घरच्या लग्न समारंभात केले असे काही, व्हिडीओ झाला व्हायरल..

दिग्गज अभिनेते पंकज कपूर आणि सुप्रिया पाठक यांची मुलगी सना कपूरने 2 मार्च 2022 रोजी एका छोट्या समारंभात तिच्या आयुष्यातील प्रेम मयंक पाहवासोबत लग्नगाठ बांधली. महाबळेश्वरमध्ये हा कार्यक्रम झाला. शाहिद कपूर पत्नी मीरा राजपूत आणि मुलांसह त्याच्या सावत्र बहिणीच्या लग्नात सहभागी झाला होता. सना आणि मयंकच्या लग्नाचे आणि प्री-वेडिंग फंक्शनचे फोटो आणि व्हिडिओ अजूनही सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

जवळच्या लोकांच्या उपस्थितीत गाठ बांधण्यापासून ते स्वतःच्या लग्नाची शपथ लिहिण्यापर्यंत, सना आणि मयंक यांनी परिपूर्ण विवाहाचा पाया रचला होता. आता, त्यांच्या लग्नाचा एक सुंदर व्हिडिओ समोर आला आहे आणि हे जोडपे त्यांच्या कुटुंबाला किती महत्त्व देतात हे या व्हिडीओमधून दिसून येते. तसेच, व्हिडिओमध्ये शाहिद आणि मीरा यांच्यातील प्रेमाने भरलेल्या क्षणांनी सर्वांचे हृदय पिघळून टाकले.

23 जून 2022 रोजी सना कपूर आणि मयंक पाहवा यांच्या लग्नाच्या अधिकृत छायाचित्रकाराने त्यांच्या YouTube चॅनेलवर त्यांच्या लग्नाचा ट्रेलर शेअर केला. व्हिडिओ सनाहच्या गुप्त लग्नातील काही सुंदर क्षण दर्शवितो आणि हे सर्व प्रेम आणि हशाबद्दल आहे. मात्र, सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले ते म्हणजे शाहिद आणि मीराचे गुप्त चुं’बन.

त्याने सर्वांची ह्रदये वितळली. याशिवाय, बहुचर्चित जोडप्याचा मुलगा झैन कपूर देखील त्याच्या मावशीच्या लग्नात लॉलीपॉपचा आनंद घेताना दिसला. सना कपूरच्या लग्नाच्या काही दिवसांनंतर, मीरा राजपूतने तिच्या इन्स्टा हँडलवर मिशा आणि झैन या मुलांचा गोंडस बूमरँग शेअर केला. यासोबतच तीने कॅप्शनमध्ये एक नोट लिहून आपल्या मुलांनी लग्न आणि लग्नाआधीच्या समारंभासाठी काय परिधान केले होते याचा खुलासा केला.

त्याला निसर्गाचे दर्शन म्हणत त्याच्या मस्त आईने एक चिठ्ठी लिहिली. तिने लिहिले, “तर मुले त्यांच्या पहिल्या लग्नाला गेली आणि मला असे वाटले की ते कँडीच्या दुकानात मुलांसारखे खातील पितील आणि संपूर्ण कुटुंबाद्वारे खराब होतील, परंतु दोघांनी खूप मजा केली.”‘

https://youtu.be/QeZpo6ANpgw

2 मार्च 2022 रोजी मीराने तिच्या इन्स्टाग्राम हँडलवर तिचा प्रिय नवरा शाहिदसोबतची मेहुणी सना कपूरच्या लग्नातील एक सुंदर छायाचित्र पोस्ट केले. फोटोमध्ये आयव्हरी कलरच्या साडीमध्ये मीरा खूपच सुंदर दिसत होती. स्टेटमेंट कानातले आणि पिन-स्ट्रेट केसांसह तिने तिचा लूक कमीतकमी ठेवला. दुसरीकडे शाहिद लाल खिशाच्या चौकोनासह काळ्या रंगाच्या सूटमध्ये देखणा दिसत होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.