अभिनेत्री परिणीती चोप्राने केली हद्दपार, स्टेजवरच केले असे काही की नको ते…

प्रियंका चोप्राची बहीण परिणीतीने तिच्या मर्यादा ओलांडल्या असे सर्वजण म्हणत आहेत. बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री परिणीती चोप्राची फॅन फॉलोइंग खूप मोठी आहे. तिचा अभिनय आणि सौंदर्य लोकांना खूप आवडते. ती अनेक चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. अनेक दिग्गज आणि प्रसिद्ध अभिनेत्यांसोबत ती चित्रपटांमध्ये दिसली आहे. परिणीती चोप्रा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती दररोज तिच्या चाहत्यांसोबत काही ना काही उत्तम पोस्ट शेअर करत असते.

त्याच्या चाहत्यांना ते आवडते. त्याच्या पोस्टवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करताना दिसत आहेत. अलीकडे त्याचे काही फोटो खूप व्हायरल होत आहेत. सध्या चर्चेत असलेल्या अभिनेत्रींपैकी एक म्हणजे परिणीती चोप्रा. परिणीती कधी तिच्या चित्रपटांमुळे तर कधी तिच्या व्हिडिओंमुळे चर्चेत असते. यावेळी तिचे प्रकाशझोतात येण्याचे कारण तिचे फोटो आहेत. नुकतेच अभिनेत्री परिणीती चोप्राचे फोटो व्हायरल झाले आहेत.

अभिनेत्रीच्या फोटोंमुळे इंस्टाग्राम अधिक लोकप्रिय होत आहे. तीने हे फोटो त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर शेअर केले आहेत. चाहत्यांनी फोटो पाहण्याचा आनंद घेतला. अभिनेत्रीच्या फोटोंवर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला. परिणीतीच्या या फोटोंनी सोशल मीडियावर चांगलाच धुमाकूळ घातला आहे.

व्हायरल झालेल्या फोटोंमध्ये परिणीती चोप्राने मरून कलरचा शॉट चमकणारा ड्रेस परिधान केला आहे. त्याची पांढरी डिजाईन आहे. तिच्या ड्रेसला खोल नेकलाइन आहे. परिणीतीने हलका मेकअप करून मधून केस बांधले आहेत. चाहत्यांना हा लूक खूपच हॉ’ट वाटत आहे.

जेव्हा ती तिच्या फोटोंवर कमेंट करते तेव्हा ती हॉ’ट, बो’ल्ड, गॉर्जियस, कूल असे शब्द वापरते. चाहते अभिनेत्रीच्या पोस्टवर हार्ट आणि फायर इमोजीसह कमेंट करत आहेत. यावरून तीला त्याची चित्रे किती आवडतात हे लक्षात येते. फोटोंशिवाय परिणीतीने चिली इमोजीही शेअर केला आहे.

वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर परिणीती चोप्रा लवकरच ‘उच्छाई’, ‘चमकीला’ आणि ‘अ‍ॅनिमल’ या चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. ‘अ‍ॅनिमल’ 2023 मध्ये रिलीज होणार आहे. तीचे इतर दोन्ही चित्रपट याच वर्षी प्रदर्शित होणार आहेत. तीचे चाहते त्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.