बॉबी देओलची दोन्ही मुले लवकरच करणार बॉलीवूडमध्ये पदार्पण, आहेत एवढे हँडसम की धर्मेंद्रही टाकतात मागे..

बॉलिवूड अभिनेता बॉबी देओलने 1995 मध्ये ‘बरसात’ चित्रपटाद्वारे इंडस्ट्रीत प्रवेश केला. अनेक चित्रपटांमध्ये अभिनय केला असला तरी ‘आश्रम’ या मालिकेने त्यांचे नशीब चमकले आहे. ‘आश्रम’चे तीनही सीझन सुपरहिट ठरले आणि बॉबी देओलने आपल्या अभिनयाने लोकांना वेड लावले. अभिनेत्याला दोन मुले आहेत. अलीकडे, अभिनेत्याने त्याच्या दोन्ही मुलांनी अभिनयात प्रवेश करण्याबद्दल सांगितले.

सर्वप्रथम, बॉबी देओलने 1996 मध्ये त्याची प्रेयसी तान्याशी लग्न केले होते. यानंतर 2002 मध्ये हे दोघे मुलगा आर्यमन देओलचे पालक झाले. 2004 मध्ये दोघांनीही त्यांचा दुसरा मुलगा धरमचे स्वागत केले. बॉबी देओलची दोन्ही मुले अजूनही शिक्षण घेत आहेत.

बॉबी देओलने ‘इंडिया टुडे’ला दिलेल्या एका ताज्या मुलाखतीत सांगितले आहे की, त्यांचे दोन्ही पुत्र बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करणार की नाही. अभिनेता म्हणाला, “माझ्या मुलांनी शिक्षित व्हावे अशी माझी इच्छा आहे. मला वाटते, ते खूप महत्त्वाचे आहे, कारण आमचा उद्योग खूप अनिश्चित आहे आणि गोष्टी एकतर तुमच्या मनाप्रमाणे काम करू शकतात किंवा तुमच्या विरुद्ध काम करू शकतात.

काहीवेळा, जेव्हा ते तुमच्या पद्धतीने काम करत असेल तेव्हा अचानक वेगळ्या गोष्टी घडतात. तुमच्या विरोधात जाऊ शकतात. मला खात्री आहे की, हे प्रत्येक व्यवसायात घडते, परंतु जर त्यांना जगाची समज असेल आणि स्वतःला शिक्षित केले तर ते खरोखरच स्वतःची काळजी घेऊ शकतात.”

बॉबी देओलने असेही सांगितले की, त्यांची मुले अजूनही शिकत आहेत, पण त्यांना अभिनेते व्हायचे आहे. तो म्हणाला, “साहजिकच, त्यांना अभिनेते व्हायचे आहे, कारण शो व्यवसायासारखा कोणताही व्यवसाय नाही. आम्ही घरी चित्रपटांवर चर्चा करतो, आम्ही एकत्र चित्रपट पाहतो आणि ते त्यांचा दृष्टिकोन देतात. त्यामुळे मला खात्री आहे, ते जे काही ठरवतील ते मी करेन. त्यांना आधार देईल. सध्या माझी मुले शिकत आहेत.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.