हॉलिवूड चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान सासरच्या मंडळींना भेटली आलिया भट्ट, अमिताभ बच्चनची…

बॉलिवूड अभिनेत्री आलिया भट्ट लग्नानंतरही तिच्या कामात व्यस्त आहे. सध्या ती लंडनमध्ये तिच्या हॉलिवूड डेब्यू चित्रपटाचे शूटिंग करत आहे. दरम्यान, तिच्या व्यस्त वेळापत्रकातून मौल्यवान वेळ काढून तिने पती आणि अभिनेता रणबीर कपूरच्या कुटुंबियांची भेट घेतली आणि त्यांच्यासोबत डिनरचा आनंद केला. रणबीरचा चुलत भाऊ अरमान जैन याने या डिनर डेटची एक झलक सोशल मीडियावर शेअर केली आहे.

वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, सध्या रणबीर कपूरच्या कुटुंबातील अनेक सदस्य लंडनमध्ये आहेत. अशा परिस्थितीत लंडनमध्येच हॉलिवूड चित्रपटाचे शूटिंग करत असलेल्या कपूर कुटुंबातील सून आलिया भट्टने शूटिंगमधून ब्रेक घेऊन सासरच्या मंडळींची भेट घेतली, तसेच त्यांच्यासोबत दर्जेदार वेळ घालवला. रणबीरचा चुलत भाऊ अरमान जैन याने त्याच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर या प्रसंगाचा फोटो पोस्ट केला आहे.

या फोटोमध्ये कपूर कुटुंबातील सदस्य डिनर डेटचा आनंद लुटताना दिसत आहेत. सोशल मीडियावर शेअर केलेल्या या फोटोमध्ये आलियासोबत तिची बहीण शाहीन भट्ट, रीमा जैन, रितू नंदा, नताशा नंदा आणि अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता नंदाही दिसत आहेत. आलियाच्या मागे अरमान आणि त्याची पत्नी अनिसा मल्होत्रा आणि रीमा उभ्या असल्याचे चित्रात दिसत आहे.

यापूर्वी, अलीकडेच आलिया तिची आई सोनी राजदानसोबत एका रेस्टॉरंटमध्ये जेवण करताना दिसली होती. सोनी राजदानने तिच्या इन्स्टा अकाऊंटवर या प्रसंगाचा एक फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये आलिया आणि सोनीसोबत आलियाची बहीण शाहीन कॅमेऱ्यासाठी पोज देताना दिसली.

कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, आलिया लवकरच अयान मुखर्जीच्या ‘ब्रह्मास्त्र’ चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटात तिच्यासोबत पती रणबीर कपूर आणि अमिताभ बच्चन देखील दिसणार आहेत. रणबीर आणि आलिया मोठ्या पडद्यावर पहिल्यांदाच एकत्र दिसणार आहेत. आलिया-रणबीरचा बहुप्रतिक्षित चित्रपट 9 सप्टेंबर 2022 रोजी थिएटरमध्ये रिलीज होणार आहे.

याशिवाय आलिया सध्या ‘नेटफ्लिक्स’साठी ‘हार्ट ऑफ स्टोन’चे शूटिंग करत आहे, जो एक स्पाय थ्रिलर चित्रपट असेल. या चित्रपटात आलियासोबत गॅल गॅडोट आणि जेमी डोर्नन यांच्याही प्रमुख भूमिका आहेत. ब्रिटीश चित्रपट निर्माते टॉम हार्पर दिग्दर्शित, ग्रेग रुका आणि एलिसन श्रोडर यांनी लिहिलेले चित्रपट.

Leave a Reply

Your email address will not be published.