आश्रम मधील बॉबी देओलच्या अभिनेत्रीने बि’किनी घालून चाहत्यांना लावले वेड…

‘आश्रम’ वेब सीरिजने लोकप्रियतेच्या शिखरावर पोहोचलेली अभिनेत्री त्रिधा चौधरी सध्या प्रचंड एन्जॉय करत आहे. ‘आश्रम’मध्ये बबिताची भूमिका साकारत त्रिधाने इतके इंटि’मेट सीन्स दिले की तिने रातोरात लाइमलाइट खेचले. ‘आश्रम सीझन 3’ च्या यशानंतर त्रिधा सध्या मोनोकिनी घालून पूलमध्ये मस्ती करताना दिसत आहे. अभिनेत्रीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे.

त्रिधा चौधरीने इन्स्टाग्रामवर शेअर केलेला लेटेस्ट व्हिडिओ धुमाकूळ घालत आहे. या व्हिडिओमध्ये, अभिनेत्री ग्रे कलरची मोनोकिनी परिधान करून पूलमध्ये मस्ती करताना दिसत आहे. व्हिडिओतील अभिनेत्रीचा हा हॉ’ट लूक तिच्या चाहत्यांना वेड लावत आहे. त्रिधा चौधरीने हा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर कॅप्शनसह शेअर केला आहे.

कॅप्शनमध्ये लिहिले होते- ‘आम्हाला फक्त या औषधाची गरज आहे.’ त्याचवेळी व्हिडिओमध्ये मागून आवाज ऐकू येत आहे. ज्यामध्ये असे म्हटले आहे की, ‘बघा… औषध म्हणजे अनेक वेळा गोळ्या नसतात. कधी कधी मोकळ्या हवेत श्वास घेणे औषधासारखे काम करते. यावेळी त्रिधा चौधरीने ‘आश्रम 3’ मध्ये ईशा गुप्तासोबत बो’ल्डनेस आणि इं’टिमेट सीन्स जोडले आहेत.

या वेब सीरिजच्या तिसऱ्या सीझनला प्रेक्षकांचे भरभरून प्रेम मिळाले. तिसऱ्या सीझनच्या शेवटी चौथ्या सीझनची झलकही दाखवण्यात आली आहे. या टीझरमध्ये पम्मी पहेलवान वधूच्या ड्रेसमध्ये दिसली होती. या टीझरने चौथ्या सिझनसाठी चाहत्यांची उत्सुकता आणखीनच वाढवली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.