प्रियकर आणि प्रसिद्ध अभिनेता सिद्धार्थ शुक्लाच्या मृ’त्युनंतर प्रियसी शहनाज गिल दिसली वधूच्या रुपात

टेलिव्हिजन इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेता सिद्धार्थ शुक्ला यांनी गेल्या वर्षी या जगाचा निरोप घेतला आणि त्यांच्या जाण्याने त्यांच्या सर्व चाहत्यांना धक्का बसला. त्याच सिद्धार्थ शुक्लाच्या नि’धनानंतर शहनाज गिलला बराच काळ धक्का बसला होता आणि ती सोशल मीडियापासूनही दुरावले होते. या दु:खातून सावरणे शहनाज गिलसाठी सोपे नव्हते पण कालांतराने शहनाज गिलने या दु:खासह जगणे सुरू केले आणि ती आपल्या सामान्य जीवनात परतत आहे.

पंजाबची कतरिना कैफ म्हणून ओळखली जाणारी शहनाज गिल तिच्या सोशल मीडिया पोस्टमुळे चर्चेत असते आणि आजकाल शहनाज गिलचे काही फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. शहनाज गिलची सोशल मीडिया फॅन फॉलोइंग जबरदस्त आहे आणि ती तिच्या फोटो आणि व्हिडिओंमुळे इंटरनेटवर खूप मथळे बनवते. त्याच इंस्टाग्रामवर शहनाज गिलचे अनेक फॅन पेज देखील आहेत, ज्यावर शहनाज गिलचे चाहते तिचे लेटेस्ट फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असतात.

दरम्यान, शहनाज गिलचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे, जो सोशल मीडियावर खूप ट्रेंड करत आहे. या व्हिडिओमध्ये शहनाज गिल वधूच्या अवतारात अतिशय सुंदर दिसत आहे. समोर आलेल्या या व्हिडिओमध्ये, शहनाज गिल सुंदर लाल जोडी, कपाळावर बिंदी लावलेल्या वधूच्या अवतारात अतिशय सुंदर दिसत आहे आणि अभिनेत्रीच्या चेहऱ्यावरून टपकणारा नूर तिच्या सौंदर्यात भर घालत आहे.

शहनाज गिलला वधूच्या रुपात पाहून तिचे चाहते खूप खूश आहेत आणि शहनाज गिलच्या ब्राइडल लूकचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत. शहनाज गिलने हा अवतार तिच्या रॅम्प वॉकसाठी घेतला होता. खरं तर, नुकतेच शहनाज गिल टाइम्स फॅशन वीकमध्ये सहभागी झाली होती आणि शहनाज गिलने या रॅम्प वॉकसाठी नववधूच्या वेशभूषा केली होती आणि आता या शोमधील शहनाज गिलचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहेत.

तसेच शहनाज गिल हीने देखील फोटो शेअर केली आहे. तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिच्या रॅम्प वॉकचा व्हिडिओ आणि या व्हिडिओमध्ये शहनाज गिलच्या चेहऱ्यावर आनंद स्पष्टपणे दिसत आहे आणि तिने वधूच्या अवतारात किती सुंदर वेशभूषा केली आहे हे तुम्ही पाहू शकता. या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, जेव्हा शहनाज गिल स्टेजवर आली तेव्हा सर्वांच्या नजरा तिच्यावर थांबल्या आणि शहनाज गिल लेहेंगा घालून स्विंग करताना दिसली.

आणि नंतर तिला थोडी लाजही वाटत होती. नववधूच्या वेशात शहनाज गिल स्टेजवर नाचते आणि डिझायनरच्या हातांचे चुं’बन घेते, शहनाज गिलची ही स्टाइल पाहून शहनाजचे काही स्वप्न पूर्ण झाल्याचे दिसते आणि ती खूप आनंदी आहे.

शहनाज गिलच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे तर, ही अभिनेत्री लवकरच बॉलिवूड इंडस्ट्रीत पदार्पण करणार आहे आणि ती सलमान खानच्या आगामी ‘कभी ईद कभी दिवाळी’ या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाद्वारे सलमान खानने शहनाज गिलला बॉलिवूडमध्ये पहिला ब्रेक दिला आहे आणि अशा परिस्थितीत शहनाज गिलला पहिल्यांदाच बॉलिवूड चित्रपटात पाहण्यासाठी चाहते खूप उत्सुक आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.