महाराणी पेक्षा कमी नाही नीता अंबाणीचा थाट, 1.5 कोटीच्या कपामध्ये चहा पिऊन करते दिवसाची सुरुवात..

नीता अंबानी यांचा जन्म १ नोव्हेंबर १९६३ रोजी मुंबईत एका मध्यमवर्गीय गुजराती कुटुंबात रवींद्रभाई दलाल आणि पौर्णिमा दलाल यांच्या घरी झाला. तिने नरसी मोंजी कॉलेज ऑफ कॉमर्स अँड इकॉनॉमिक्समधून वाणिज्य शाखेत पदवी पूर्ण केली आणि लहानपणापासूनच भरतनाट्यमचा पाठपुरावा केला. ती व्यावसायिक भरतनाट्यम नर्तक आहे. करीना कपूर आणि करिश्मा कपूरसोबत नीता अंबानीचा एक फोटो व्हायरल झाला होता ज्यामध्ये नीता अंबानी हर्मीस ब्रँडची बॅग घेऊन जाताना दिसल्या होत्या.

ही बॅग 240 हिऱ्यांनी जडलेली असून बॅगचे हँडल 18 कॅरेट सोन्याचे आहे. या बॅगची किंमत 2.6 कोटी आहे. तसेच नीता अंबानी यांच्याकडे ज्युडिथ लीबर गणेशा क्लच देखील आहे. हे ऑस्ट्रियन क्रिस्टल्स आणि इतर मौल्यवान रत्नांनी सजवलेले आहे. या क्लचची किंमत 4 लाख 26 हजार रुपये आहे. नीता अंबानी यांच्याकडे हत्तीची क्लच बॅगही आहे. न्यूयॉर्कमधील ‘टाइम 100 गाला इव्हेंट’मध्ये तिने ही बॅग घेतली.

या बॅगवर अनेक ऑस्ट्रियन क्रिस्टल्स आणि इतर मौल्यवान रत्ने देखील आहेत. या बॅगची किंमत 4 लाख 68 हजार रुपये आहे. नीता अंबानी यांच्याकडेही निळ्या रंगाची टोट बॅग आहे. हे खास नीता अंबानींसाठी बनवण्यात आले असून त्यावर त्यांचे नावही लिहिलेले आहे. या बॅगची किंमत 81 हजार रुपये आहे. ही बॅग सहसा नीता अंबानींसोबत आयपीएल सामन्यांदरम्यान दिसते. या बॅगची किंमत 1 लाख 25 हजार रुपये आहे.

नीता अंबानी यांना स्टायलिश शूज खूप आवडतात. एका इंग्रजी वृत्तपत्रानुसार, नीता अंबानी यांचा ड्रेस, त्यांचे शूज कधीही रिपीट होत नाहीत. त्याच्याकडे पेड्रो, गार्सिया, जिमी चू, पेल्मोरा, मार्लिन ब्रँडचे शूज आणि सँडल आहेत. या सर्व ब्रँडचे शूज एक लाखापासून सुरू होतात. नीता अंबानी यांनी एका मुलाखतीत आपल्या छंदाबद्दल सांगितले होते.

तिने मुलाखतीत सांगितले की ती जपानमधील सर्वात जुनी क्रॉकरी ब्रँड नोरिटेकच्या कपमध्ये चहा पिऊन दिवसाची सुरुवात करते. Noritech क्रॉकरीची खास गोष्ट म्हणजे त्याला सोन्याची बॉर्डर आहे आणि त्याच्या 50 नगांच्या सेटची किंमत 1.5 कोटी रुपये आहे. म्हणजेच एका चहाच्या कपाची किंमत तीन लाख रुपये!

नीता अंबानी यांनाही ब्रँडेड घड्याळांची शौकीन आहे. त्याच्या घड्याळ संग्रहात Bulgari, Cartier, Rado, Gucci, Calvin Keelin आणि Fossil सारख्या ब्रँडचा समावेश आहे. या ब्रँडच्या घड्याळांची किंमत दीड ते दोन लाख रुपयांपासून सुरू होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.