समंथासोबत घटस्फो’टानंतर आता नागा करत आहे या सुंदर अभिनेत्रीला डेट, फोटोज झाले व्हायरल!!

सिनेसृष्टीत सेलिब्रिटींचे घटस्फो’ट खूप सामान्य आहेत. रोज कुठल्या ना कुठल्या स्टारच्या वियोगाच्या बातम्या आपण ऐकत असतो. ₹ पण असे काही घटस्फो’ट आहेत ज्यांची खूप चर्चा होते आणि चाहत्यांनाही जबरदस्त धक्का बसतो. असाच एक घटस्फो’ट म्हणजे साऊथ इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध जोडपे नागा चैतन्य आणि समंथा रुथ प्रभू यांचा. ते टॉलिवूडमधील सर्वात गोंडस जोडप्यांपैकी एक होते.

मात्र, आता हे जोडपे वेगळे झाले आहे आणि आपापल्या आयुष्यात पुढे गेले आहे. सर्वप्रथम, हे जाणून घ्या की नागा चैतन्य आणि सामंथा रुथ प्रभू यांचे 2017 मध्ये लग्न झाले होते. दोघांचे लग्न अगदी आनंदात चालले होते. पण अचानक 2 ऑक्टोबर 2021 रोजी एका संयुक्त निवेदनाद्वारे त्यांनी लग्न मोडण्याची घोषणा केली होती. या जोडप्याच्या या घोषणेने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला.

आता नागा चैतन्यबद्दल बातम्या येत आहेत की तो साऊथची अभिनेत्री शोभिता धुलिपालाला डे’ट करत आहे. वास्तविक, नुकतेच दोघेही त्यांच्या नवीन घरात दिसले. जिथे दोघे एकमेकांच्या सहवासात खूप आनंदी आणि आरामदायक दिसत होते. अशा परिस्थितीत दोघेही एकमेकांना डे’ट करत असल्याचे बोलले जात आहे. मात्र, दोघांनीही याबाबत कोणतेही वक्तव्य जारी केलेले नाही.

शोभिता व्यवसायाने अभिनेत्री आणि मॉडेल आहे. त्यांचा जन्म 31 मे 1992 रोजी आंध्र प्रदेशमध्ये झाला. त्यांनी मुंबई विद्यापीठाच्या एचआर कॉलेज ऑफ कॉमर्स अँड इकॉनॉमिक्समधून शिक्षण घेतले. यासोबतच ती भरतनाट्यम आणि कुचीपुडीमध्येही व्यावसायिक नृत्यांगना आहे. शोभिताने 2016 मध्ये ‘रमन राघव 2.0’ या चित्रपटाद्वारे चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केले. यानंतर अभिनेत्रीने तेलुगू चित्रपट ‘गुडाचारी’ आणि अॅमेझॉनवरील ‘मेड इन हेवन’ या मालिकेत काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.