खान कुटुंबाच्या नातवंडांनी अतिशय गोंडस पद्धतीने केला योग्य दिवस साजरा, पहा…

आंतरराष्ट्रीय योग दिवस दरवर्षी २१ जून रोजी साजरा केला जातो. या दिवशी योगाचे आरोग्यावर होणाऱ्या सकारात्मक परिणामांबद्दल लोकांना जागरूक करण्याचा प्रयत्न केला जातो. योग दिनाच्या दिवशी बॉलिवूड स्टार्सचा एक वेगळाच जोश आणि आनंद असतो. योग दिवस म्हणजेच 21 जून 2022 रोजी देखील सर्व तारे योग चटईवर खाली आले आहेत. या यादीत सोहा अली खान आणि करीना कपूर खान यांच्या नावाचाही समावेश आहे.

दोघांनीही आपापल्या मुलांचे योगा करतानाचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. प्रथम पतौडी कुटुंबाची मुलगी सोहा अली खानबद्दल बोलूया, जिने तिच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर तिची मुलगी इनाया नौमी खेमूसोबत योगा करतानाचा एक फोटो शेअर केला आहे. या चित्रात आई आणि मुलगी दोघी घरी चक्रासन योग करत असल्याचे दिसत आहे.

फोटो पाहून असे म्हणता येईल की इनायाला योगा करणे नवीन नाही आणि ती रोज योगा करते. या कथेवर सोहाने लिहिले की, ‘हॅपी योगी’.त्याचवेळी, अभिनेत्री करीना कपूर खाननेही योग दिनानिमित्त तिच्या इन्स्टा अकाऊंटवर तिचा धाकटा मुलगा जहांगीर योग करतानाचा फोटो शेअर केला आहे. या फोटोच्या कॅप्शनमध्ये करिनाने लिहिले की, ‘बॅलन्स.

जीवन आणि योगासाठी अतिशय महत्त्वाचा शब्द. आंतरराष्ट्रीय योग दिनाच्या शुभेच्छा. मेरे जे बाबा.” पतौडी कुटुंबातील धाकटा वारस जे आणि सोहा अली खानची मुलगी इनाया योग करतानाचे हे फोटो सोशल मीडियावर चांगलेच पसंत केले जात आहेत. सेलिब्रिटींपासून ते चाहत्यांपर्यंत सगळेच या फोटोंवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.