जया बच्चनसोबतचा हा गोंडस लहान मुलगा आज आहे बॉलीवूडच्या बादशहाच्या हृदयाचा तुकडा!!

सोशल मीडियावर एक फोटो व्हायरल होत आहे. फोटोत एक गोंडस लहान मूल दिसत आहे. जया बच्चन यांनी या मुलाला आपल्या मांडीवर घेतले आहे. जया बच्चन यांच्या मांडीवर बसलेले हे गोंडस बाळ ओळखणे कठीण आहे. ते ओळखण्याचे आव्हान लोक पेलत आहेत, पण या मुलाला पहिल्या नजरेत ओळखणे खूप अवघड आहे. पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे मूल खूप खास आहे. बॉलीवूडच्या बादशहाचं हे आयुष्य आहे.

कदाचित तुम्ही या मुलाला ओळखले असेल किंवा जर तुम्हाला ते ओळखू आले नसेल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की हे मूल दुसरे तिसरे कोणी नसून बॉलिवूडचा बादशाह म्हटला जाणारा शाहरुख खान आणि गौरी खानचा लाडका आर्यन खान आहे. आर्यन खानचा जन्म 13 नोव्हेंबर 1997 रोजी दिल्लीत झाला. बॉलिवूडचा सुपरस्टार शाहरुखचा मुलगा आर्यन खानने युनिव्हर्सिटी ऑफ साऊथ कॅलिफोर्नियामधून शिक्षण घेतले आहे. आर्यनची जबरदस्त फॅन फॉलोइंग आहे.

इंस्टाग्रामवर त्याचे 1 मिलियन फॅन फॉलोअर्स आहेत. आर्यन अनेकदा बहीण सुहाना खान आणि तिची मैत्रीण शनाया कपूर, अनन्या पांडे आणि अहान पांडेसोबत दिसतो. आर्यनला एक धाकटी बहीण सुहाना खान असून लवकरच ती आर्चीज या चित्रपटात दिसणार आहे. त्याचा धाकटा भाऊ अबराम खान आहे. आर्यनला खेळ आवडतात आणि आर्यन खानने 2010 मध्ये महाराष्ट्र तायक्वांदो स्पर्धा आणि 2009 मध्ये सर्वोत्कृष्ट डबिंग चाइल्ड व्हॉइस आर्टिस्टसह अनेक पुरस्कार जिंकले आहेत.

करण जोहरच्या ‘कभी खुशी कभी गम’मध्ये आर्यन खान बालकलाकाराच्या भूमिकेत दिसला होता, हे फार कमी लोकांना माहिती आहे. पापा शाहरुख खान आणि प्रीती झिंटा स्टारर ‘कभी अलविदा ना कहना’ मध्येही तो दिसला होता. त्याला चित्रपटांमध्ये रस आहे आणि त्याला दिग्दर्शक-निर्माता व्हायचे आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.