‘बाप लेक अगदी सारखेच..’ करीनाने फोटो शेअर करून केला खुलासा..

करीना कपूर खान जेव्हा जेव्हा तैमूर अली खानसोबत एखादा फोटो शेअर करते तेव्हा ती चाहत्यांसाठी एखाद्या ट्रीटपेक्षा कमी नसते. तैमूर अशा स्टार किड्सपैकी एक आहे जो त्याच्या जन्मापासून सतत चर्चेत असतो. अलीकडेच, पुन्हा एकदा करीना कपूर खानने तिच्या प्रिय मुलासोबतचा एक अतिशय गोंडस फोटो शेअर केला आहे. या फोटोमध्ये तैमूर आईच्या मांडीवर डोक्यात टोपी घालून झोपलेला दिसत आहे.

आई आणि मुलाचे हे छायाचित्र इतके मनमोहक आहे की ते पाहून कोणाच्याही चेहऱ्यावर हसू येते. करीना आणि तैमूरचा हा क्यूट फोटो इंटरनेटवर वेगाने व्हायरल होत आहे. पतौडी घराण्याचा धाकटा नवाब तैमूर अली खान याच्या गोंडसपणाने संपूर्ण सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे. अलीकडेच करीना कपूर खानने तिचा लाडका मुलगा तैमूर अली खानसोबतचा एक अतिशय गोंडस फोटो चाहत्यांसोबत शेअर केला आहे.

या फोटोमध्ये तैमूर पूर्णपणे वेगळ्या अंदाजात तिच्या मांडीवर बसलेला दिसत आहे. गोंडस फोटो पाहता, तैमूर टोपीने चेहरा लपवत असताना, करीना त्याला थोपटताना दिसत आहे. इंटरनेटवर व्हायरल होत असलेला तैमूर आणि करिनाचा हा क्यूट फोटो नेटिझन्सना खूप आवडला आहे. हा सुंदर फोटो शेअर करत करिनाने एक अतिशय गोंडस कॅप्शनही लिहिले आहे.

तिच्या अधिकृत इन्स्टा हँडलवर हे गोंडस छायाचित्र शेअर करत करीनाने लिहिले, ‘शेवटच्या दिवशी सेटवरील पाहुणे.. उन्हाळ्याच्या सुट्टीसाठी तयार.. अम्मा… अरेरे, तुमच्या वडिलांप्रमाणेच.. समर ब्रो, माझे चमकणे तयार आहे. 2022. हे कॅप्शन वाचून, हे स्पष्टपणे समजू शकते की तैमूर पूर्णपणे त्याचे वडील सैफ अली खानवर गेला आहे, ज्यांना अधिक फोटो क्लिक करणे आवडत नाही.

करिनाची बहीण आणि अभिनेत्री करिश्मा कपूर हिने कमेंट विभागात हार्ट इमोजी पोस्ट केला आहे. त्याचवेळी अमृता अरोराने कमेंट बॉक्सवर सर्वात सुंदर असे लिहिले. साबा पतौडीने देखील गोंडस फोटो पाहिल्यानंतर Awwww लिहिले, तर चाहते देखील गोंडस स्टार किडवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.