मुलासोबत गोंडस फोटो शेअर करून क्रिकेटपटू युवराज सिंगने उघड केले मुलाचे नाव..

माजी भारतीय क्रिकेटपटू आणि 2011 चा विश्वचषक विजेता युवराज सिंगने रविवारी आपल्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी दिली. युवराज सिंग आणि त्याची पत्नी हेजल कीच यांनी फादर्स डेच्या निमित्ताने त्यांच्या मुलाचे नाव जाहीर केले आहे. युवराज-हेजलच्या मुलाचे नाव ओरियन कीच सिंग ठेवण्यात आले आहे.

टीम इंडियाचा स्टार खेळाडू असलेल्या युवराज सिंगनेही मुलाचे ओरियनचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये पत्नी हेजल कीचही त्याच्यासोबत आहे. फादर्स डेच्या निमित्ताने युवराज सिंगचे हे सरप्राईज चाहत्यांना आवडले. युवराज सिंगने ट्विट करून लिहिले की, जगामध्ये स्वागत आहे ओरियन कीच सिंग. आई आणि बाबा त्यांच्या लहान मुलावर खूप प्रेम करतात.

जेव्हा चाहत्यांना युवराज-हेजलच्या मुलाचे नाव कळले, तेव्हा प्रत्येकजण त्याचा अर्थ शोधू लागला. दोघांनी स्वतः ओरियन कीच सिंग या नावामागील कथा सांगितली. ओरियन एक नक्षत्र आहे आणि मुले पालकांसाठी तारे आहेत जेव्हा हेजल गर्भवती होती आणि हॉस्पिटलमध्ये होती तेव्हा तिला याची कल्पना आली.

युवराजने सांगितले की, मलाही माझ्या मुलाच्या नावासोबत हेजलचे नाव जोडायचे होते, त्याचप्रमाणे आम्ही त्याचे नाव ओरियन कीच सिंग ठेवले आहे. युवी म्हणाला की, जेव्हा आम्ही मुलासाठी प्रयत्न करत होतो, तेव्हा सुरुवातीला तसे झाले नाही. पण जेव्हा हेजल तिच्या गरोदरपणाच्या चौथ्या महिन्यात होती तेव्हा ती लंडनला गेली.

युवी म्हणाला की, त्यावेळी मलाही तिथे जायचे होते, पण मला कोविड मिळाला होता. अशा परिस्थितीत मी आधी सावरलो आणि दीर्घ प्रतीक्षेनंतर हेजलला भेटू शकलो. युवराज सिंह आणि हेजल कीचचे 2016 मध्ये लग्न झाले होते, युवीने शेवटचा आंतरराष्ट्रीय सामना 2017 मध्ये खेळला होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.