प्रेग्नन्सीमध्ये झाली अशी हालत! अभिनेत्रीला ओळखणेही झाले अवघड

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनम कपूर प्रेग्नंट असून ती लवकरच पती आनंद आहुजासोबत तिच्या पहिल्या मुलाचे स्वागत करणार आहे. अलीकडेच, अभिनेत्रीने ग्रँड बेबी शॉवर आयोजित केला होता, ज्याच्या फोटोंमध्ये ती खूप आनंदी दिसत होती. त्याचवेळी, आता सोनमचे आणखी काही फोटो इंस्टाग्राम जगतात व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये तिची प्रकृती थोडी खराब दिसत आहे.

फोटोंमध्ये तुम्ही पाहू शकता की सोनम कपूर तिच्या लंडनच्या घरी सोफ्यावर आरामशीर मूडमध्ये बसलेली दिसत आहे. सोनमने काळी ट्रॅक पॅन्ट आणि पांढरा कॉटन शर्ट परिधान केला आहे, ज्यामध्ये ती तिचा बेबी बंप फ्लॉंट करताना दिसत आहे. सोनमने गोल्डन कलरच्या हूप्स आणि काही अॅक्सेसरीजसह तिचा लूक पूर्ण केला. सोनमचा हा नो मेकअप लूक चाहत्यांना खूप आवडला आहे. आनंदने फोटोसोबत कॅप्शन लिहिले, ‘प्यार हर क्षण.’

सोनम कपूरचे हे लेटेस्ट फोटो अभिनेत्रीचे पती आनंद आहुजा यांनी शेअर केले आहेत. या फोटोंमध्ये सोनमच्या चेहऱ्यावर प्रेग्नेंसी ग्लो तर स्पष्ट दिसत आहे, पण थोडा थकवाही दिसत आहे. सोनम कपूर लग्नापासून पती आनंद आहुजासोबत लंडनमध्ये राहत आहे. ती कधी-कधी मुंबईत आई-वडिलांना भेटायला येतो. सोनम कपूरने काही महिन्यांपूर्वी इन्स्टाग्रामवर बेबी बंपसोबतचे फोटो शेअर करून तिच्या प्रेग्नेंसीची घोषणा केली होती.

ती ऑगस्टमध्ये मुलाला जन्म देणार आहे. सोनम कपूरच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ती बऱ्याच दिवसांपासून कोणत्याही चित्रपटात दिसलेली नाही. मात्र, ती सुजॉय घोषच्या ‘ब्लाइंड’ या चित्रपटात दिसणार आहे. त्याचबरोबर, प्रेग्नेंसीच्या काळात अभिनेत्री एकापेक्षा एक फोटोशूट करून घेत आहेत. यासोबतच सर्व गरोदर महिलांना त्यांच्या उपक्रमातून प्रेरणा घेता येते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.