सोनम कपूरने जुन्या गोंडस फोटोंसह अनिल कपूरला दिल्या फादर्स डेच्या शुभेच्छा..

आज 19 जून 2022 रोजी जगभरात फादर्स डे साजरा केला जात आहे. सामान्य लोकांपासून ते सेलेब्रिटीपर्यंत प्रत्येकजण आपापल्या परीने आपल्या वडिलांना फादर्स डेच्या शुभेच्छा देत आहे. या खास प्रसंगी अनेक बॉलीवूड स्टार्सनीही सोशल मीडियावर वडिलांसोबतचे काही फोटो शेअर करून ‘फादर्स डे’च्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. या यादीत अभिनेत्री सोनम कपूरच्या नावाचाही समावेश आहे. तीने सोशल मीडियावर जुने फोटो शेअर करून वडील अनिल कपूर यांना फादर्स डेच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत.

वास्तविक, अभिनेत्री सोनम कपूरने फादर्स डेनिमित्त तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून थ्रोबॅक फोटो शेअर केले आहेत. हे फोटो सोनमच्या बालपणीचे आहेत, ज्यामध्ये ती तिचे वडील अनिल कपूरच्या मागे उभी असलेली दिसत आहे. चित्रांमध्ये, तीच्यासोबत त्याची बहीण रिया कपूर देखील आहे, जी एका फोटोमध्ये तिच्या वडिलांच्या मांडीवर बसलेली आहे. हे फोटो शेअर करत सोनमने एक प्रेमळ कॅप्शनही लिहिले आहे.

तीने लिहिले, “जगातील सर्वोत्तम पिता. तुम्हाला खूप खूप प्रेम तुमची तुलना कोणाशीही होऊ शकत नाही.” अनिल कपूर एक ‘कूल डॅड’ आहे हे आम्ही तुम्हाला सांगतो. तो नेहमी आपल्या मुलांसोबत मित्रासारखा बंध शेअर करतो. सोनम आणि अनिलचे हे थ्रोबॅक फोटो चाहत्यांनाही खूप आवडतात आणि ते या पिता-पुत्रीच्या जोडीवर खूप प्रेम करत आहेत.

सोनम सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते. ती अनेकदा तिच्या चाहत्यांसाठी फोटो शेअर करत असते. अलीकडेच सोनमचा लंडनमध्ये बेबी शॉवर सोहळा पार पडला, ज्यातील काही फोटो तिने सोशल मीडियावर शेअर केले. सोनमचे हे फोटो चाहत्यांना खूप आवडले होते. अभिनेत्रीच्या बेबी शॉवरच्या या फंक्शनमध्ये फक्त तिच्या जवळच्या लोकांनीच हजेरी लावली होती. रिपोर्टनुसार, सोनमची डिलिव्हरी ऑगस्ट 2022 मध्ये होऊ शकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.