‘प्रियांका हॉस्पिटलमध्ये माझ्यासोबत…’ मुलीच्या जन्माबद्दल निक जोनसने केला धक्कादायक खुलासा!!

अभिनेत्री प्रियांका चोप्राचा पती निक जोनासने नुकत्याच दिलेल्या एका मुलाखतीदरम्यान त्याची मुलगी मालती मेरी चोप्रा जोनासच्या रुग्णालयात दाखल झाल्याबद्दल बोलले. निकने सांगितले की त्यांनी आणि प्रियांकाने त्यांच्या मुलीच्या 100 दिवस एनआयसीयूमध्ये राहिल्याची बाब लोकांसोबत का शेअर केली? यासोबतच मालतीच्या जन्मानंतर त्यांना कोणत्या प्रकारच्या आव्हानांचा सामना करावा लागतो हेही त्यांनी सांगितले.

निक म्हणाला, ‘मला वाटते की आम्ही सोशल मीडियावर जे शेअर केले तेच त्या वेळी आम्हाला वाटत होते. आमच्या मुलीच्या घरी आल्याबद्दल आम्हाला कृतज्ञता वाटली, तसेच हॉस्पिटलमध्ये भरतीच्या वेळी आमच्या प्रवासाचा एक भाग बनलेल्या प्रत्येकाचे. निक पुढे म्हणाला, ‘हे अनेक प्रकारे डोळे उघडणारे होते आणि मला वाटते की ते शेअर करणे आमच्यासाठी खूप महत्त्वाचे होते. आम्हाला आमच्या प्रवासाबद्दल लोकांना माहिती असावी असे वाटत होते.

‘प्री’ (प्रियांका) सारखी जोडीदार मिळाल्याबद्दल मी स्वतःला खूप भाग्यवान समजतो, जी या कठीण काळात माझ्या पाठीशी खांब्यासारखी उभा राहिली आणि अजूनही आहे.’ वडील बनल्यानंतर झालेल्या बदलांबद्दल बोलताना निक म्हणाला, ‘माझ्यासाठी प्रत्येक दिवस एक सरप्राईज असतो आणि एक नवीन आव्हान घेऊन येतो.. तसेच काही क्षण असे असतात जेव्हा तुम्हाला धक्का बसतो.

मी फक्त माझी मुलगी वाढताना पाहत आहे. ही एक अतिशय सुंदर राइड आहे. मी तीच्यावर खूप प्रेम करतो.’ 22 जानेवारी रोजी प्रियांका आणि निकने सोशल मीडियावर त्यांचे आई-वडील झाल्याची गोड बातमी शेअर केली होती. त्यांनी लिहिले, ‘आम्हाला हे सांगताना आनंद होत आहे की आम्ही सरोगसीच्या माध्यमातून आमच्या आयुष्यात एका मुलाचे स्वागत करत आहोत.

आमच्या कुटुंबासाठी आम्ही तुम्हाला आदरपूर्वक विनंती करतो, या विशेष काळात आमच्या गोपनीयतेची काळजी घ्या.’ प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास हे बॉलीवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत असलेले जोडपे आहेत. 2 डिसेंबर 2018 रोजी उदयपूर येथील उम्मेद भवन येथे दोघांनी हिंदू आणि ख्रिश्चन रितीरिवाजांनुसार लग्न केले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.