पती आणि मुलीसोबत सुट्ट्यांवरून आलेल्या अनुष्का शर्माने बिकिनी मधील अतिशय बो’ल्ड फोटोज केले शेअर, पहा…

अनुष्का शर्मा सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि दररोज तिचे फोटो आणि व्हिडिओ चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. अनुष्का शर्माने बॉलिवूडमध्ये तिच्या अभिनयाचे नाणे जमा केले आहे. तीच्या अभिनयासोबतच तीच्या लूकचेही लोक वेडे आहेत. चाहते तीच्या प्रत्येक पोस्टची आतुरतेने वाट पाहतात आणि कमेंट सेक्शनमध्ये वेगवेगळ्या प्रकारे त्याची स्तुती करतात. अनुष्काच्या प्रत्येक पोस्टवर लाखो लाईक्स येतात. पुन्हा एकदा अनुष्का शर्माने काळ्या रंगाची बिकिनी परिधान करून चाहत्यांच्या मनावर वीज चमकवली आहे.

अनुष्का शर्माने नुकतेच तिचे काही फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत, ज्यात ती बिकिनी घालून बीचवर पोज देताना दिसत आहे. अनुष्का बिकिनीमध्ये अतिशय बो’ल्ड स्टाईलमध्ये दिसत आहे. तिचे हे फोटो चाहत्यांना खूप आवडतात आणि कमेंट सेक्शनमध्ये कोणी तिला ‘हॉ’ट’ तर कोणी ‘सुंदर’ म्हणत आहेत. त्यांच्या फोटोंना 7 लाखांहून अधिक लाईक्स आले आहेत. तीच्या या फोटोंनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे.

अनुष्काचा एक व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे ज्यामध्ये ती करण जोहरच्या वाढदिवसाच्या पार्टीत एन्ट्री घेताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये अनुष्का ब्लॅक आउटफिटमध्ये दिसत आहे. अनुष्काने पार्टीत प्रवेश करताच सर्वांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या. तिचा हा लूक सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहे.

तिच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेत्री ‘चकडा एक्सप्रेस’ मध्ये दिसणार आहे, जो क्रिकेटर झुलन गोस्वामीचा बायोपिक आहे. तिने क्रिकेटर म्हणून तिच्या भूमिकेसाठी तयारी सुरू केली आहे आणि अभिनेत्री अनेकदा सोशल मीडियावर तिच्या तयारीची झलक शेअर करताना दिसते. तुम्हाला सांगतो, हा चित्रपट नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.