13 वर्षाने मोठी रेखा सोबत अक्षय कुमारने इंटिमेंट सिन शूट करून उडवला होता हाहाकार!!

अक्षय कुमारचा खिलाडी का खिलाडी हा चित्रपट १४ जून १९९६ रोजी प्रदर्शित झाला होता. म्हणजेच या चित्रपटाच्या रिलीजला 26 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. आणि यासोबतच अक्षय कुमार आणि रेखाच्या लव्ह मेकिंग सीनला 26 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. तो लव्ह मेकिंग सीन जो कदाचित बॉलिवूडच्या इतिहासातील सर्वात विचित्र लव्ह मेकिंग सीन असेल.

अक्षय कुमार आणि रवीना टंडनसोबत रेखा खिलाडी का खिलाडीमध्ये दिसली होती. त्याचवेळी अक्षय कुमार आणि रेखाने चित्रपटात इन नाईट नो कंट्रोल नावाचे गाणे केले होते, ज्यामध्ये दोघांनी बो’ल्ड लव्ह मेकिंग सीन केले होते. या गाण्यामुळे या चित्रपटाने रिलीज होण्यापूर्वीच चांगलीच चर्चा रंगली होती. त्याचवेळी या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अक्षय कुमार आणि रेखाच्या अफेअरचीही चर्चा रंगली होती.

रेखाने या चित्रपटात खलनायकाची भूमिका साकारली होती. रेखाच्या कारकिर्दीतील हा दुसरा चित्रपट होता ज्यात तिने खलनायकाची भूमिका केली होती. त्यामुळे रेखामुळे हा चित्रपटही खूप गाजला होता. रेखा आणि अक्षय कुमारचा लव्ह मेकिंग सीन पाहून आजही प्रेक्षक विचलित होतात. रेखा आणि अक्षय कुमारच्या या सीन्सची जितकी चर्चा होती तितकीच त्यांच्या अफेअरचीही होती.

या गाण्याचे नाव इन नाईट नो कंट्रोल असे होते. टिप्सच्या यूट्यूब चॅनलवर या गाण्याला अजूनही ४.७ मिलियन व्ह्यूज मिळाले आहेत. रेखाच्या आधी, हे पात्र डिंपल कपाडियाला ऑफर करण्यात आले होते, त्यांनी ते नाकारले कारण डिंपल कपाडियाला ट्विंकल खन्नाच्या करिअरवर लक्ष केंद्रित करायचे होते. बरं, ही भूमिका डिंपल कपाडियाने केली नाही हे एक प्रकारे चांगलं होतं. काही वर्षांनी अक्षय कुमार तिचा जावई झाला.

या चित्रपटादरम्यान रेखा आणि रवीना टंडनमध्ये बराच वाद झाला होता. अक्षय कुमार त्यावेळी रवीना टंडनला डेट करत होता ज्यामुळे ती रेखा आणि अक्षय कुमार यांच्यातील जवळीक सहन करू शकत नव्हती. तीने एका मुलाखतीत सांगितले की रेखा अक्षयच्या मागे राहते आणि अक्षयला मात्र तीच्यापासून दूर राहायचे असते. रेखाने त्यांच्यासाठी घरातून डब्बा बनवून आणायला देखील सुरुवात केली होती.

दुसऱ्या एका मुलाखतीत रवीना टंडन म्हणाली, चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान रेखा अक्षय कुमारच्या जवळ जाण्याचा प्रयत्न करत होती. मात्र अशा परिस्थितीतून कसे बाहेर पडायचे हे अक्षयला माहीत आहे. म्हणूनच मी त्यांच्यात बोलत नाही. मात्र, जेव्हा अक्षय कुमार आणि रेखाच्या अफेअरची बातमी टोकाला पोहोचली तेव्हा रवीना टंडनला ते सहन झाले नाही आणि तिने अक्षय कुमारसोबत ब्रेकअप केले. या चित्रपटानंतर अक्षय कुमारने शिल्पा शेट्टीला डेट करायला सुरुवात केली.

या चित्रपटाच्या प्रदर्शनावेळी रेखा 42 वर्षांची होती तर अक्षय कुमार केवळ 29 वर्षांचा होता. याच कारणामुळे त्याचा आणि रेखाचा हा लव्ह मेकिंग सीन खूप चर्चेत राहिला. खिलाडी का खिलाडी बॉक्स ऑफिसवर हिट ठरला होता. 6 कोटींच्या बजेटमध्ये बनलेल्या या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर 25 कोटींची कमाई केली होती. मात्र, समीक्षकांनी चित्रपटाला चांगला प्रतिसाद दिला नाही. अक्षय कुमारच्या खिलाडी मालिकेतील हा चौथा चित्रपट होता.

Leave a Reply

Your email address will not be published.