लग्नानंतर कतरिनाला घरी सोडून विकी करत आहे या अभिनेत्री सोबत रोमा’न्स, पहा…

विकी कौशल सध्या त्याच्या नवीन चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. विकी कौशल अभिनेत्री तृप्ती डिमरीसोबत एका नवीन प्रोजेक्टमध्ये काम करत आहे. अशा परिस्थितीत दोघेही क्रोएशियामध्ये रोमँ’टिक गाण्याचे शूटिंग करताना दिसले. आता या शूटिंगचे फोटो सोशल मीडियावर लीक झाले आहेत. या फोटोंमध्ये फक्त कोरिओग्राफर फराह खान दिसत आहे.

फोटोंमध्ये विकी कौशल आणि तृप्ती डिमरी एकत्र रोमा’न्स करताना दिसत आहेत. एका फोटोमध्ये विकी तृप्तीला आपल्या कडेवर घेऊन जात आहे. दुसऱ्यामध्ये दोघेही जमिनीवर एकत्र पडलेले आहेत. विकीने फॉर्मल जॅकेट आणि पँटही घातली आहे. तर तृप्ती पिवळ्या रंगाच्या क्रॉप टॉप आणि स्कर्टमध्ये आहे. दोघेही या गाण्याचे शूटिंग समुद्रकिनारी करत आहेत.

दिग्दर्शक आनंद तिवारी यांच्या आगामी रोमँ’टिक चित्रपटात विकी आणि तृप्ती एकत्र काम करत आहेत. दोघेही बराच काळ क्रोएशियामध्ये आहेत. काही दिवसांपूर्वी फराह खानने विक्की कौशलसोबतचा एक फोटो शेअर करत कतरिना कैफला जाळले होते. विकीसोबत काढलेला फोटो शेअर करताना फराहने लिहिले की, ‘सॉरी कतरिना, आता त्याला दुसरे कोणीतरी सापडले आहे.’

फोटोच्या पार्श्वभूमीवर फराहने ‘कल हो ना हो’ चित्रपटातील ‘कुछ तो हुआ है’ हे गाणेही टाकले होते. फराहच्या या पोस्टला उत्तर देताना कतरिना कैफने लिहिले की, ‘तुला परवानगी आहे.’ दुसरीकडे विकी कौशलने गंमतीत लिहिले की, ‘आम्ही फक्त चांगले मित्र आहोत.’ आनंद तिवारीच्या नवीन चित्रपटाबद्दल सांगायचे तर, यात विकी आणि तृप्तीसह पंजाबी अभिनेता आणि गायक एमी विर्क देखील आहेत. चित्रपटाच्या नावाचा खुलासा अद्याप झालेला नाही.

या चित्रपटाशिवाय विकी कौशलचे इतरही अनेक प्रोजेक्ट आहेत. गोविंदा मेरा नाम या चित्रपटात तो भूमी पेडणेकर आणि कियारा अडवाणीसोबत काम करत आहे. तसेच तो सॅम बहादूर या चित्रपटातही दिसणार आहे. यामध्ये तो फील्ड मार्शल सॅम माणेकशॉ यांची भूमिका साकारणार आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत सान्या मल्होत्रा आणि फातिमा सना शेख दिसणार आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.