सोनम कपूरचे झाले धुमधडाक्यात डोहाळे जेवण, फोटोज होत आहेत व्हायरल पहा..

सात महिन्यांची गरोदर सोनम कपूर लवकरच आई होणार आहे. ऑगस्ट महिन्यात ती आपल्या मुलाला जन्म देणार आहे. सोनम आणि आनंदचे हे पहिलेच अपत्य असेल. मात्र, सध्या सोनम लंडनमध्ये आहे, जिथे ती पती आनंद आहुजासोबत प्रेग्नेंसी एन्जॉय करत आहे. आनंद आपल्या गरोदर पत्नीला खूश करण्यात कोणतीही कसर सोडत नाही याचे हे देखील एक कारण आहे. कारण मिस्टर आहुजाने अलीकडेच त्यांच्या पत्नीसाठी खास बेबी शॉवर पार्टी ठेवली होती.

ज्यामध्ये सोनमची बहीण रिया कपूर व्यतिरिक्त, दोघांचे कॉमन फ्रेंड्स उपस्थित होते. सोनमच्या बेबी शॉवरचे इनसाइड फोटो-व्हिडिओही सध्या सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवत आहेत. याचे सर्वात मोठे कारण म्हणजे या पार्टीचे ग्लॅमर कोशंट इतके जबरदस्त होते की मेनूपासून कस्टमाइझ केलेल्या भेटवस्तू आणि मॉमचा लूक कॉपी करण्यासारखा होता. कारण आई होणार असलेल्या सोनमनेही या काळात फॅशनचा टच जोडण्यात कोणतीही कसर सोडली नाही.

तिच्या बेबी शॉवर फंक्शनसाठी, सोनम कपूरने गुलाबी रंगाचा गाऊन परिधान केला होता, जो तिने न्यूझीलंडस्थित प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर एमिलिया विकस्टेड यांच्या संग्रहातून घेतला होता. हा एक प्रकारचा फ्लोअरलांथ पॅटर्नचा पोशाख होता जो हलक्या रंगात असल्याने स्वतःमध्ये एक ओम्फ फॅक्टर निर्माण करत होता. ड्रेसचा पॅटर्न पूर्ण कव्हरेज लुकमध्ये ठेवण्यात आला होता, ज्यामध्ये त्वचा अजिबात उघड होत नव्हती.

होय, ही वेगळी बाब आहे की तो हाताच्या भागाच्या हालचालीसाठी कापला गेला होता, जो सोनमचा यू-स्पाय वाढवताना त्याला एक स्टाइलिश लुक देत होता. सोनमने तिचा बेबी बंप दाखवण्यासाठी जो ड्रेस परिधान केला होता त्यात कोणतीही नक्षी नव्हती, पण त्यात फोकस पॉइंट तयार करण्याचे काम मानेच्या भागावर स्टिचिंगसह हलके प्लीट्स जोडून केले गेले. ड्रेसमधील हा तपशील असा होता.

जो त्याला बोरिंग होण्यापासून रोखत होता. हा पोशाख नि:संशय आरामाच्या दृष्टीने परिपूर्ण होता, परंतु या प्रकारच्या कपड्यांचा तोटा असा आहे की त्यामध्ये नेहमीच जोखीम घटक असतात. याचे कारण असे की ड्रेसने वेढलेले असल्याने, पाय अडकण्याची भीती असते, ज्यामुळे काहीवेळा त्रास होऊ शकतो. होय, फॅशन क्वीनच्या बाबतीत काहीही अशक्य नाही. फोटोमध्ये सोनम तिच्या बेबी बंपला हाताने फ्लॉंट करताना दिसत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.