तुरुं’गवास भोगूनही रिया चक्रवर्तीने सुशांत वरील प्रेम केले जाहीर पाने व्यक्त, फोटोज शेअर करून म्हणाली…

सुशांत सिंग राजपूतची दुसरी पुण्यतिथी नुकतीच झाली आहे. 14 जून 2022 रोजी बॉलिवूडमधील एका प्रसिद्ध अभिनेत्याचे नि’धन झाले आणि त्याच्या चाहत्यांमध्ये शोककळा पसरली. सुशांत सिंग राजपूतच्या आठवणी आजही चाहत्यांच्या मनात ताज्या आहेत. इतकंच नाही तर सुशांत सिंगची गर्लफ्रेंड रिया चक्रवर्तीनेही त्याच्या पुण्यतिथीला त्याची आठवण काढली आहे.

रिया चक्रवर्तीने तिच्या इंस्टाग्रामवर त्याच्यासोबतचे काही फोटो शेअर केले आहेत आणि या फोटोंद्वारे तिने त्याची आठवण काढली आहे. रिया चक्रवर्तीच्या या पोस्टवर चाहत्यांच्या अनेक प्रतिक्रिया येत आहेत आणि ते त्यांच्या आवडत्या कलाकारालाही मिस करत आहे. सुशांत सिंग राजपूतसोबतचा तिचा फोटो शेअर करत रिया चक्रवर्तीने लिहिले, ‘मला रोज तुझी आठवण येते.’

अशाप्रकारे रियाने तिचे मन फॅन्ससोबत शेअर केले आहे. रियाच्या या पोस्टवर चाहत्यांनी लिहिले आहे की, आम्हीही त्याला खूप मिस करतो. त्याच्या आत्म्याला शांती लाभो आणि तू रिया मजबूत राहो. अशा प्रकारे सर्व चाहते सुशांत सिंग राजपूतला मिस करत आहेत.

29 वर्षीय रिया चक्रवर्तीच्या कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर ती कधीतरी दिग्दर्शक रुमी जाफरी यांच्या ‘चेहरे’ चित्रपटाचा भाग होती. या चित्रपटात रियासोबत अमिताभ बच्चन, इमरान हाश्मी आणि अनु कपूर दिसले होते. रियाने तिच्या करिअरची सुरुवात ‘मेरे डॅड की मारुती’ या चित्रपटातून केली होती. रिया चक्रवर्तीने हिंदीशिवाय तुनेगा या तेलगू चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.