ब्रा न घालता रस्त्यावर फिरणे मलायकाला पडले महागात, फोटोत कैद झाले असे काही होतीये जबरदस्त ट्रोल..

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या बो’ल्ड ड्रेस स्टाइलमुळे अनेकदा ट्रोल होताना दिसते. यावेळी मलायका अरोरानेही असेच काहीसे केले आहे. जेव्हा ती सकाळी तिच्या कुत्र्याला फिरायला बाहेर घेऊन गेली. त्यामुळे त्याची नवीन ड्रेस स्टाइल पाहायला मिळत आहे. परंतु त्यासाठी ती खूप ट्रोल देखील होत आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की मलायका अनेकदा बाहेर जिम-योगा क्लासेस करताना आणि तिच्या कुत्र्याला फिरायला घेऊन जाताना पाहिली जाते. जिला पाहून तीचे चाहते तीचे फोटो काढू लागतात.

यावेळीही असेच काहीसे घडले, जेव्हा ती बाहेर दिसली. मात्र यादरम्यान अभिनेत्री ओप्स मोमेंटची शिकार झाल्याचे दिसले. त्याचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले. वास्तविक, मलायकाचे काही फोटो इंटरनेटवर व्हायरल होत आहेत. ज्यामध्ये ती तिच्या कुत्र्यासोबत रस्त्यावर दिसत आहे. यादरम्यान मलायकाने हुडी आणि पायजामामध्ये कॅज्युअल लूक घेतला आहे. तिचा लूक एकदम टोटल दिसत आहे.

पण जर तुम्ही अभिनेत्रीची छायाचित्रे पाहिली तर तुम्हाला असे दिसून येईल की तिने ब्रा न घेता हुडी घातली आहे. यामुळे ती ओप्स मोमेंटची शिकार झाली. लोक तीचे फोटो सोशल मीडियावर प्रचंड शेअर करत आहेत. ज्यावर लोक वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया देत आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनेत्रीचे असे फोटो समोर येण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधीही मलायकाच्या अशा फोटोंचा अनेकदा सोशल मीडियावर बोलबाला झाला आहे.

ज्यावर त्यांच्यावर लोकांकडून जोरदार टीकाही ऐकायला मिळते. कुठे काही लोक म्हणाले की ते रोजचे झाले आहेत. तर काहींचे म्हणणे आहे की मलायकासाठी ही नवीन गोष्ट नाही. त्याचवेळी मलायकाच्या चाहत्यांनीही तिला पाठिंबा दिला. मलायका तिच्‍या लव्‍ह लाईफसोबतच तिचे फोटो आणि व्हिडिओंमुळे चर्चेत असते. ही अभिनेत्री सध्या तिच्यापेक्षा 12 वर्षांनी लहान असलेल्या अर्जुन कपूरसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे.

दोघेही खूप दिवसांपासून एकमेकांना डेट करत आहेत. अशा परिस्थितीत चाहते आता त्यांच्या लग्नाची वाट पाहत आहेत. मात्र, सध्या दोघांचाही लग्नाचा कोणताही विचार नाही. पण या दोघांची सुंदर छायाचित्रे दररोज इंटरनेटवर अधिराज्य गाजवत असतात. जे त्यांच्या चाहत्यांना खूप आवडतात. तसेच चाहते याला भरपूर प्रतिक्रिया देतात

Leave a Reply

Your email address will not be published.