शूटिंग दरम्यानच झाले असे काही की दीपिकाला करावे लागले रुग्णालयात दाखल!!

अभिनेत्री दीपिका पदुकोण बी-टाऊनमधील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक आहे. तिच्या उत्कृष्ट अभिनयापासून ते परफेक्ट स्टाइल स्टेटमेंटपर्यंत, अभिनेत्री तिच्या प्रत्येक हालचालीने चाहत्यांना वेड लावते. मात्र, अलीकडेच या अभिनेत्रीला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते, त्यामुळे तिचे लाखो चाहते चिंताग्रस्त झाले होते. याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो.

सर्वप्रथम, दीपिका पदुकोण तिच्या ‘गोलियों की रासलीला राम-लीला’ या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान 2012 मध्ये तिचा को-स्टार रणवीर सिंगच्या प्रेमात पडली होती. सहा वर्षे रिलेशनशिपमध्ये राहिल्यानंतर दीपिका आणि रणवीरने 14-15 नोव्हेंबर 2018 रोजी इटलीमध्ये लग्न केले. तेव्हापासून ते बी-टाऊनचे पॉवर कपल आहेत.

खरं तर, अनेक रिपोर्ट्सनुसार, दीपिका पदुकोण प्रभास आणि अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत तिच्या पुढील चित्रपट ‘प्रोजेक्ट एक्स’ च्या शूटिंगसाठी हैदराबादमध्ये आहे. या मेगाबजेट चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान अभिनेत्रीची तब्येत बिघडली. सुरुवातीला दीपिकाने याकडे दुर्लक्ष केले, पण जेव्हा तिच्या हृदयाचे ठोके वाढू लागले तेव्हा अभिनेत्रीला तातडीने कामिनेनी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

रुग्णालयात पोहोचल्यानंतर डॉक्टरांनी दीपिकाची तपासणी केली आणि काही उपचारांनंतर अभिनेत्रीला डिस्चार्ज देण्यात आला. नंतर अभिनेत्री सेटवर परतली. अहवालांवर विश्वास ठेवला तर, दीपिकाला पोटाशी संबंधित काही समस्या होत्या, परंतु कोणतीही मोठी वैद्यकीय समस्या आढळली नाही.

दीपिका पदुकोणच्या ‘प्रोजेक्ट एक्स’ या चित्रपटाविषयी बोलायचे झाले तर, ती यात साऊथचा सुपरस्टार प्रभास आणि ज्येष्ठ अभिनेते अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत दिसणार आहे. हा चित्रपट दिग्दर्शक नाग अश्विन यांनी दिग्दर्शित केला आहे. या चित्रपटात दीपिकाचा अॅक्शन अवतार पाहायला मिळणार असल्याचे वृत्त आहे. यासाठी अभिनेत्री मार्शल आर्टचे सखोल प्रशिक्षणही घेत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.