दि’वंगत प्रियकर सुशांत सिंगची आठवण काढत सारा अली खानने शेअर केला अतिशय गोंडस फोटो म्हणाली तू मला…

सुशांत सिंग राजपूतची आज दुसरी पुण्यतिथी आहे. दोन वर्षांपूर्वी एका आनंदी-नशीबवान अभिनेत्याने या जगाचा निरोप घेतला होता. सुशांतच्या जाण्याला दोन वर्षे झाली तरी त्याचे चाहते त्याला विसरलेले नाहीत. आज अनेक सेलिब्रिटी त्यांची आठवण काढत आहेत. इंटरनेट आज त्याच चित्रे, व्हिडिओ आणि पोस्टने भरलेले आहे. सारा अली खानने देखील सोशल मीडियावर एक गोंडस फोटो पोस्ट केला आहे आणि एक हृदयस्पर्शी नोट देखील लिहिली आहे. अभिनेत्रीने सुशांतच्या आठवणीत अनेक गोष्टी सांगितल्या.

सारा अली खान सुशांत सिंग राजपूतच्या मित्रांपैकी एक मानली जाते. केदारनाथ या चित्रपटादरम्यान दोघांनी बराच वेळ एकत्र घालवला होता. साराने इंस्टाग्रामवर सुशांतसोबतचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामध्ये दोघेही खूप क्यूट दिसत आहेत. साराने सुशांतला थँक्स नोट लिहिली. ज्यामध्ये त्याने अनेक चांगल्या क्षणांसाठी दि’वंगत अभिनेत्याचे आभार मानले. साराने लिहिले – पहिल्यांदा कॅमेऱ्याला सामोरे जाण्यापासून, तुमच्या टेलिस्कोपमधून गुरु आणि चंद्र पाहिल्यापासून, किती आठवणी तुमच्यासोबत आहेत.

सुशांतला आठवत, साराने पुढे लिहिले- ‘आज पौर्णिमेच्या रात्री, जेव्हा मी आकाशाकडे पाहते तेव्हा मला कळते की तू तिथे आहेस, तुझ्या आवडत्या तार्‍यांमध्ये, खूप तेजस्वीपणे चमकत आहेस. आता आणि नेहमी ‘#जयभोलेनाथ’. सुशांतला त्याच्या दुर्बिणीतून तारे पाहणे किती आवडायचे हे तुम्हाला आठवत असेल. त्याच्या घरी कोणी त्याला भेटायला गेले की तो त्याला विश्वाच्या फेरफटका मारायला नक्कीच घेऊन जात असे.

सारा अली खानने केदारनाथ या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले होते, ज्यामध्ये सुशांत सिंह राजपूत अभिनेत्रीसोबत होता. या चित्रपटादरम्यान दोघांची बॉन्डिंग चांगलीच जुळली. चित्रपटाच्या सेटनंतरही हे दोन्ही कलाकार अनेकदा एकत्र दिसले. साहजिकच, साराने सुशांतला त्याच्या पुण्यतिथीला लक्षात ठेवायला हवे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.