भररस्त्यात अशी फिरताना दिसली अनिल कपूरची मुलगी सोनम कपूर, नेटकरी म्हणाली अ’श्लिल..

बॉलिवूड दिवा सोनम कपूरच्या घरी लवकरच बाळाचा आवाज गुंजणार आहे. फॅशन आयकॉन सोनम कपूर तिच्या प्रेग्नेंसीच्या टप्प्यातही खूप स्टायलिश दिसत आहे. सोनम कपूरने बेबी बंप दाखवत अनेक फोटोशूट केले आहेत, ज्यामध्ये तिचा स्वॅग आणि स्टाईल छान दाखवण्यात आली आहे. मात्र यासाठी सोनमला ट्रोलिंगचाही सामना करावा लागत आहे.

सोनम कपूरचा एक फोटो रविवारी समोर आला. या फोटोमध्ये सोनम तिची बहीण रिया कपूरसोबत लंडनच्या रस्त्यावर एन्जॉय करत होती. सोनमने मातृत्व फॅशनचा बार वाढवताना बेअर बेबी बंप दाखवला. सोनम कपूरने ब्रॅलेट, जॅकेट, लूज पँट कॅरी केली होती. सोनम कपूरने काळ्या सनग्लासेस, स्लिंग बॅगसह तिचा ग्लॅम लुक जोडला. या आउटफिटमध्ये सोनमचा बेबी बंप स्पष्ट दिसत होता.

सोनमसोबत फोटोमध्ये पोज देणारी रिया कपूरही कमी स्टायलिश दिसत नव्हती. ती री-शर्ट, लूज पॅन्ट, जॅकेटमध्ये दिसत होती. दोन्ही बहिणींच्या या कूल फोटोचा सोशल मीडियावर बोलबाला आहे. फोटोमध्ये सोनम जीभ बाहेर काढताना दिसत आहे. जे तिला खूप क्यूट दाखवत आहे. सोनमची स्टाइल, स्वॅग सगळंच परफेक्ट होतं. पण लोकांना तिचा बेअर बंप दाखवताना त्रास झाला. सोनम कपूर रिहानाची कॉपी करत असल्याचे युजर्सचे म्हणणे आहे.

एका यूजरने लिहिले – WANNABE RIHANNA… कॉपी करून या बॉलीवूड लोकांचे आयुष्य निघून गेले. दुसऱ्याने लिहिले- आता ते बेबी बंप दाखवत आहेत, नंतर मुलाचा फोटोही दाखवत नाहीत. अनेकांनी या फोटोला चीपही म्हटले आहे. एक व्यक्ती लिहिते – असे तुम्ही केले तर मस्त उर्फीने केले तर मूर्ख. सोनम या गेटअपमध्ये रस्त्यावर फिरत असल्याने बेअर बेबी बंप दाखवल्याने लोक संतापले आहेत. फोटोला अश्लील असल्याचे सांगून त्या व्यक्तीने लिहिले- हे बेबी बम फोटोशूट असते तर मला समजले असते.

परंतु रस्त्यावर अशी पोज देणे अश्ली’ल आहे. आता लोकांचे तर कामच आहे बोलणे, सोनम ही पहिलीच सेलिब्रिटी नाही जिला ट्रोल केले जाते. सोनम कपूर ट्रोलिंगची चिंता न करता तिच्या प्रेग्नेंसीचा टप्पा एन्जॉय करत आहे. चाहते त्यांच्या बाळाच्या आगमनाची आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.