41 वर्षाची श्वेता तिवारीने आता पुन्हा तिसऱ्यांदा केले लग्न?

बॉलीवूड अभिनेत्री श्वेता तिवारीचे सौंदर्य जुन्या वाईनप्रमाणेच चमकत आहे. श्वेता तिवारीने टीव्ही इंडस्ट्रीपासून बॉलिवूडमध्येही काम केले आहे. ती तिच्या सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. त्याचबरोबर श्वेता तिच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे तसेच तिच्या फॅशन सेन्समुळे चर्चेत असते. भारतीय पोशाख असो किंवा वेस्टर्न श्वेता प्रत्येक ड्रेसमध्ये ग्लॅ’मरस दिसते. प्रेरणा या व्यक्तिरेखेने श्वेता तिवारीने लोकांच्या मनात एक खास ओळख निर्माण केली.

आजही लोक तिला प्रेरणा या नावाने स्मरण करतात. श्वेता तिवारी तिचे एकापेक्षा एक फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते. ज्यामध्ये ती खूपच हॉ’ट दिसत आहे. आणि चाहत्यांना तिचे हे फोटो खूप आवडतात. श्वेता तिवारीचा फोटो व्हायरल होत आहे. सध्या श्वेता तिवारीचा एक फोटो व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती नववधू बनली आहे. लाल रंगाच्या जोडीमध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे.

श्वेता तिवारीचा जो फोटो सध्या व्हायरल होत आहे, त्यात श्वेता लाल रंगाच्या पेअरमध्ये दिसत आहे. अभिनेत्रीने सोनेरी रंगाचे भारी दागिने परिधान केले आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे. श्वेता तिवारीचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. अभिनेत्रीचा फोटो मेरे डॅड की दुल्हनच्या सेटवरील आहे, जिथे ती मालिकेत वरुण बडोलासोबत लग्न करताना दिसली होती. श्वेता तिवारीचे पहिले लग्न 1998 मध्ये राजा चौधरीसोबत झाले होते.

त्यानंतर श्वेता एका मुलीची आई झाली. तथापि, त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि 14 वर्षांनी त्यांचा घटस्फो’ट झाला. त्यानंतर अभिनेत्रीने अभिनव कोहलीसोबत दुसरे लग्न केले, त्यानंतर श्वेता एका मुलाची आई झाली. पण त्यांचे लग्नही जास्त काळ टिकले नाही आणि दोघेही वेगळे झाले. श्वेता तिवारी 41 वर्षांची आहे, असे असूनही ती इंडस्ट्रीमध्ये भल्याभल्यांना मात देत आहे.

श्वेताची मुलगी पलक तिवारी आणि श्वेता यांच्यात काही फरक नाही. श्वेता आणि पलक यांना पाहून कोणीही म्हणू शकत नाही की दोघेही आई आणि मुलगी आहेत. श्वेताचा फिटनेस पाहून लोक खूप कौतुक करू लागतात, तसेच चाहतेही तिच्या लूकचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.