नवविवाहित अंकिता लोखंडे आणि विकीने मुंबईमध्ये घेतले आलिशान घर, फोटोज आले समोर, पहा…

लोकप्रिय अभिनेत्री अंकिता लोखंडे आणि तिचा पती विकी जैन त्यांच्या वैवाहिक जीवनातील प्रत्येक क्षणाचा आनंद घेत आहेत आणि त्याची झलक त्यांच्या संबंधित इन्स्टा हँडलवर अनेकदा पाहायला मिळते. 14 डिसेंबर 2021 रोजी, दोघांनी एका भव्य समारंभात गाठ बांधली, तेव्हापासून ते आपल्या रोमँ’टिक झलकांसह लोकांना कपल गोल्स देत आहेत. नुकतेच अंकिता लोखंडे आणि तिचा पती विकी जैन यांनी मुंबईत नवीन घर घेतले आहे.

11 जून 2022 रोजी, त्यांनी इन्स्टाग्राम वर एका पोस्टमध्ये त्यांच्या नवीन कामगिरीची घोषणा करून त्याच्या चाहत्यांना आनंदित केले. या फोटोत दोघांची जोडी खूपच एक्साइटेड दिसत होती. सुंदर क्षण कॅप्चर करताना, डोटींग पती आपल्या पत्नीच्या गुलाबी कांजीवरम साडीचा पल्लू धरलेला दिसतो. याशिवाय अंकिता आणि विकी त्यांच्या नवीन घराच्या गृह प्रवेश सोहळ्यात पारंपारिक पोशाखांमध्ये छान दिसत होते. चित्रासोबत त्याने कॅपशनमध्ये लिहिले, “चीयर्स बेबी #newhome #blessedwiththebest for a new start.”

आता अंकिता लोखंडेची मेहुणी वर्षा जैन हिने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर अंकिताचा घरातील प्रत्येकासाठी खीर बनवतानाचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे आणि तिच्या लाडक्या मेव्हण्याने पोस्ट पुन्हा पोस्ट केली आहे. व्हिडिओमध्ये, अंकिता तिचे स्वयंपाक कौशल्य दाखवताना दिसत आहे आणि तिने हे देखील उघड केले आहे की हे तिच्या नवीन घराचे स्वयंपाकघर आहे.

सोनेरी धाग्याने सजलेल्या लाल साडीत अभिनेत्री अतिशय सुंदर दिसत होती. तिने तिचा लूक सोनेरी दागिन्यांसह जोडला, ज्यात एक लांब नेकलेस, चोकर नेकपीस आणि कानातले होते. गुलाबी गाल, लाल लिपस्टिक, सिंदूर आणि चमकदार गुलाबी आयशॅडो, सैल केस आणि चमकदार मेकअपसह तिने तिचा लूक पूर्ण केला.

अंकिताने तिचा दीर्घकाळचा प्रियकर विकीसोबत लग्न करण्यामागचे खरे कारण सांगितले होते. तीने खुलासा केला होता की लग्नानंतर त्यांच्या नात्यात काहीही बदल झाला नाही आणि त्यांच्या लग्नामागचे कारण फक्त ‘पैसे खर्च करणे’ होते. तीच्या शब्दात, “लग्नानंतर माझ्यासाठी काहीही बदलले नाही. विकी आणि मी खूप दिवसांपासून मित्र आहोत. आम्ही एकत्र खूप मस्त आहोत.

त्याने मला पूर्ण वेळ साथ दिली आहे. त्याच्यासारखा एक जोडीदार मिळाल्याने मी धन्य आहे. जेव्हा कामाचा प्रश्न येतो, तेव्हा मी एक सहजगत्या माणूस आहे आणि तोच मला कामावर आणतो. मला पार्टी करता यावी म्हणून मी लग्न केले. काय माहित, आम्ही तीन दिवस पार्टी केली? आम्हाला फक्त पैसे खर्च करायचे होते. मला वाटत नाही काही बदल झाला आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.