सुट्ट्यावरून परतले विराट कोहली आणि अनुष्का सोबत गोंडस वमीकाही झाली स्पॉट..

भारतीय संघाचा माजी कर्णधार विराट कोहली आणि बॉलीवूड अभिनेत्री अनुष्का शर्मा हे गेल्या काही दिवसांपासून मालदीवमध्ये सुट्टी घालवत सोमवारी मुंबईत परतले. दोघेही नुकतेच मुंबई विमानतळावर स्पॉट झाले. यावेळी त्यांच्यासोबत त्यांची मुलगी वामिका कोहलीही उपस्थित होती. मात्र, कॅमेरा पाहून वामिकाने पाठ फिरवली. मालदीवमधून परतलेले विराट कोहली आणि अनुष्का शर्मा यांनी मुंबई विमानतळावर एकत्र पोज दिली. यावेळी विराट पांढऱ्या रंगाचा शर्ट आणि पँट परिधान केलेला दिसला.

तर तिकडे अनुष्का शर्माने काळ्या रंगाचा क्रॉप टॉप आणि काळ्या रंगाचा पेंट घातला आहे. तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी तिने टोपी घातली आहे. यादरम्यान एका फोटोमध्ये वामिकाही तिच्या केअरटेकरच्या मांडीवर बसलेली दिसली. मात्र, विराट-अनुष्काला त्यांच्या मुलीचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल व्हायला नको म्हणून आम्ही तिचे. याआधी रविवारी विराट कोहलीने त्याच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याचा फोटो शेअर केला होता. ज्यामध्ये तो मध्येच शर्टलेस बसलेला दिसत होता.

तर त्याचवेळी अनुष्का शर्मानेही तिचा ऑरेंज कलरची बिकिनी घातलेला समुद्रकिनाऱ्यावरील फोटो शेअर केला होता, जो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाला होता. आयपीएल 2022 नंतर विराट कोहली 20 दिवसांच्या ब्रेकवर जात आहे. यादरम्यान तो आपल्या कुटुंबासह मालदीवमध्ये सुट्टीसाठी गेला होता. त्याच्याशिवाय भारतीय संघाचा कर्णधार रोहित शर्माही पत्नी आणि मुलीसोबत मालदीवच्या दौऱ्यावर गेला होता.

विराट-अनुष्काच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, विराट कोहलीने आयपीएलच्या या सीझन 16 च्या सामन्यात 341 धावा केल्या. त्याचवेळी त्यांचा संघ प्लेऑफमध्ये पोहोचल्यानंतर बाहेर पडला. दुसरीकडे अनुष्का शर्मा तिचा आगामी चित्रपट चकडा एक्सप्रेसच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. झिरो या चित्रपटातून ती ३ वर्षांनी मोठ्या पडद्यावर पुनरागमन करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.