मुलगी आणि पतीसोबत सुट्ट्या एन्जॉय करतानाचे अतिशय बो’ल्ड आणि सुंदर फोटो शेअर करून अनुष्का शर्माने दिली चाहत्यांना मेजवानी..

मुलगी वामिकाच्या जन्मापासून अनुष्का शर्मा बॉलिवूड आणि ग्लॅमर इंडस्ट्रीपासून दूर आहे. मात्र अभिनेत्री सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांसाठी काहीतरी पोस्ट करत असते. कधी विराटसोबत रोमँ’टिक डिनर डेट तर कधी मुलगी वामिकासोबत मस्ती. प्रसूतीनंतर सुट्टीवरून परतलेल्या अनुष्काने अलीकडेच तिच्या चाहत्यांसाठी असा एक फोटो शेअर केला आहे, जो पाहून त्यांना आनंद झाला. अनुष्काने बऱ्याच दिवसांनी तिचा अतिशय बो’ल्ड फोटो शेअर केला आहे.

अलीकडेच, अनुष्का शर्माने इन्स्टाग्रामवर तिची मोनोकिनी पोज दाखवली. केशरी रंगाची मोनोकिनी परफेक्ट बनवण्यासाठी अनुष्काने त्याच्यासोबत श्रग देखील कॅरी केला होता. बीचवर उन्हापासून वाचण्यासाठी अनुष्कानेही टोपी घातली आहे. अभिनेत्रीचे सुंदर हास्य तिला आणखीनच सुंदर बनवत आहे. तिच्या पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये अनुष्काने लिहिले – जेव्हा तुम्ही स्वतःचे फोटो क्लिक करता.

नुकताच विराट कोहलीने इन्स्टाग्रामवर स्वतःचा आणि त्याची प्रिय पत्नी अनुष्का शर्माचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. व्हिडिओमध्ये अनुष्का आणि विराट एकत्र शूटिंग करताना दिसत आहेत. जे त्याच्या अॅड शूट्समधून आहेत. अनुष्का-विराटने काही जाहिराती एकत्र शूट केल्या आहेत आणि त्यांची झलक या व्हिडिओमध्ये पाहायला मिळते.

अनुष्का शर्माने फिल्म इंडस्ट्रीला उंदीरांची शर्यत म्हटले आणि ती उंदीर नसूनही अधिक असल्याचे सांगितले. ‘आमच्या उद्योगात फक्त धावा, धावा आणि धावत राहा, हे उंदीरांच्या शर्यतीसारखे आहे’ आणि तुम्ही फक्त त्याचा एक भाग व्हावे. पण मी उंदीरांच्या शर्यतीत उंदरापेक्षा जास्त आहे. मला माझ्या आयुष्याचा आनंद घ्यायचा आहे’.

Leave a Reply

Your email address will not be published.