मालदीवच्या सुट्ट्यातून अनुष्का शर्माने शेअर केला वमीकाचा फोटो, पहा..

ग्लॅमर जगतातील सर्वात आवडते जोडपे अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली यांनी २०१७ मध्ये लग्न केले. काही वर्षे वैवाहिक जीवन व्यतीत केल्यानंतर, दोघेही 11 जानेवारी 2021 रोजी पहिल्यांदा पालक झाले. त्यांच्या मुलीचे नाव वामिका कोहली आहे. हे जोडपे आपल्या बाळाला लाईमलाइटपासून दूर ठेवतात.

अनुष्का शर्मा आणि विराट कोहली सध्या त्यांची लाडकी मुलगी वामिका कोहलीसोबत मालदीवमध्ये सुट्टी घालवत आहेत. यापूर्वी तीला मुंबई विमानतळावर स्पॉट करण्यात आले होते, मात्र यादरम्यान त्याची प्रेय मुलगी दिसली नाही. मात्र, आता अनुष्काने तिच्या मुलीची झलक दाखवली आहे.

वास्तविक, 9 जून 2022 रोजी अनुष्का शर्माने तिच्या इन्स्टा स्टोरीवर एक फोटो शेअर केला होता, जो तिच्या मुलीची सायकलचा फोटो आहे. सायकलच्या मागील बाजूस वामिका लिहिलेले आहे. यासह त्यांनी आपल्या मुलीला एक सुंदर संदेश देत वचन दिले आहे.

कॅप्शनमध्ये अनुष्काने लिहिले की, “मी तुला या जगात आणि पुढील आणि माझ्या आयुष्याच्या पलीकडे घेऊन जाईन.” याआधी अनुष्का शर्माने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक सेल्फी शेअर केला होता, ज्यामध्ये ती पती विराटसोबत पोज देत होती. अनुष्का काळ्या-पांढऱ्या आणि हिरव्या रंगाच्या स्ट्रॅपी ड्रेसमध्ये व्हेकेशन वाइब्स देत होती, तर विराट कोहली स्लीव्हलेस टी-शर्टमध्ये सुंदर दिसत होता.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अनुष्का शर्मा लवकरच ‘चकडा एक्सप्रेस’ चित्रपटात दिसणार आहे, जो भारतीय महिला क्रिकेट संघाची माजी कर्णधार झुलन गोस्वामीचा बायोपिक आहे. या चित्रपटाचे प्रोडक्शनती स्वतःच करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.