महिलांच्या शरीरात या जागेची तीळ राजयोगास कारणीभूत ठरते..

शरीरावर तिळाविषयी वेगवेगळ्या प्रकारचे मान्यता आहेत. तीळच्या शुभ आणि अशुभ प्रभावांबद्दल वेगवेगळ्या गोष्टी सांगण्यात आल्या आहेत. ज्योतिषी लाल-तीळ शुभ मानतात, तर काळ्या-तीळाचे शुभ आणि अशुभ दोन्ही प्रभाव असतात. स्त्रियांमध्ये तीळाचे देखील शुभ-अशुभ परिणाम सांगितले आहेत.

असे मानले जाते की जर स्त्रीच्या शरीरावर डाव्या बाजूला तीळ असेल तर ते संपत्ती मिळविण्याचे संकेत देते. जर एखाद्या महिलेच्या शरीरावर दहा ठिकाणी तीळ असेल तर तिला कधीही पैशाची कमतरता भासत नाही. अशा महिलांच्या नशिबी राजयोग बनतो.

जर स्त्रीच्या कपाळाच्या उजव्या बाजूला तीळ असेल तर ते पैशाचे संकेत देते. अशा स्त्रिया उत्कर्षदायक कुटुंबाचा भाग बनतात. महिलांच्या पाठीवरील तीळ देखील त्यांच्या संपत्तीची निशाणी आहे. एखाद्या महिलेच्या पायाच्या बोटांवर तीळ असेल तर तिला समाजात मान आणि प्रतिष्ठा मिळते.

स्त्रीच्या नाकाच्या उजव्या बाजूस तीळ म्हणजे आनंद आणि संपत्तीचे लक्षण आहे. ज्या स्त्रीला तिच्या इंडेक्स बोटावर तीळ आहे ती श्रीमंत आहे. ज्या स्त्रीच्या नाभीच्या खाली तीळ आहे तिच्याकडे पैशाची कमतरता नाही. आणि अशा महिलांचे व्यक्तिमत्त्व आकर्षक आहे. महिलांच्या पायावर तीळ परदेशी प्रवासाला सूचित करते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.