प्रियकराच्या कडेवर बसून फिरताना दिसली ही अभिनेत्री!

अभिनेत्री तेजस्वी प्रकाश आणि करण कुंद्रा ही जोडी सर्वात लोकप्रिय स्टार कपल बनली आहे. येत्या काही दिवसांत या जोडप्याचे सर्व पीडीए आणि उत्कृष्ट फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर येत राहतात, जे काही मिनिटांत व्हायरल होतात. आता पुन्हा एकदा तेजस्वी आणि करणचा एक नवीन व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे.

या व्हिडिओमध्ये करण आणि तेजस्वी अतिशय क्युट स्टाईलमध्ये दिसत आहेत व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की तेजस्वी करणच्या कडेवर लहान मुलासारखी चिकटलेली दिसत आहे आणि करणही तिचे लाड करताना दिसत आहे. खरंतर, यावेळी तेजस्वीने पायात चप्पल घातली नाही, त्यामुळेच तिचा पाय घाण होण्यापासून वाचवण्यासाठी ती तिच्या प्रियकराच्या कडेवर चढली.

यादरम्यान जेव्हा पापाराझी आणि लोकांनी करण आणि तेजस्वीचा हा गोंडस क्षण कम्यूनमध्ये टिपण्याचा प्रयत्न केला तेव्हा करणही एक मजेदार प्रतिक्रिया देताना दिसला. यादरम्यान दोघेही त्यांच्या टीममधील एका सदस्याकडून चप्पल मागताना दिसले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की तेजस्वी प्रकाशचा वाढदिवस 10 जून रोजी आहे, त्यामुळे यावेळी वाढदिवस साजरा करण्यासाठी ही हसीना तिचा बॉयफ्रेंड करण कुंद्रासोबत गोव्यात पोहोचली आहे.

सुट्टी असो किंवा शूटिंग सेट, पार्टी किंवा कोणताही कार्यक्रम, हे कपल सर्वत्र एकमेकांसोबत दिसत आहे आणि एकमेकांसोबत रोमा’न्स आणि मस्ती करण्यात पूर्णपणे मग्न आहे. तेजस्वी प्रकाश आणि करण कुंद्राची प्रेमकहाणी बिग बॉसच्या घरापासून सुरू झाली. या सीझनमध्ये दोघेही दिसले होते. घराघरात त्यांच्या जवळीकतेची बरीच चर्चा होती आणि जेव्हा हा सीझन संपला तेव्हा दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.