स्वयंपाकघरात चुकूनही करू नयेत या चुका, संकटाला द्याल आमंत्रण!

वास्तुचा सर्वाधिक स्वयंपाकघरात परिणाम होतो. आणि कोणत्याही घरात स्वयंपाकघरचा घराच्या आरोग्यावर आणि आर्थिक स्थितीवर चांगला परिणाम होतो. वास्तुशास्त्रानुसार आपण स्वयंपाकघरात या चुका करु नयेत नाहीतर श्रीमंत पासून गरीब होण्यास वेळ लागणार नाही. आज आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत किचनमध्ये कोणती खबरदारी घ्यावी.

कधीकधी आपण स्वयंपाकघरात गुळणा करता आणि दात घासता पण असे करणे अशुभ मानले जाते. आपण असे केल्यास स्वयंपाकघर अपवित्र मानले जाते आणि पैशाचे नुकसान होण्याचीही शक्यता असते.

जेव्हा तुम्ही स्वयंपाक करण्यासाठी स्वयंपाकघरात जाता त्यापूर्वी नेहमीच आंघोळ करावी त्यानंतरच स्वयंपाकघरात प्रवेश करावा कारण लक्ष्मी ही स्वच्छ ठिकाणी पोचतात. स्वयंपाकघरात कधीही झाडू, पुसायचा फडके, चप्पल ठेवू नये, अन्नपूर्णा देवी यामुळे संतप्त होतात आणि घरात नेहमीच अन्नाची कमतरता भासते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.