शिल्पा शेट्टीची 47 वर्षाची बहीण शमीच्या बॉयफ्रेंड राकेश सोबत ब्रेकअपनंतर पहिल्यांदाच पडली घराबाहेर!

शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांच्या ब्रे’कअपच्या बातमीने सोशल मीडियावर खळबळ उडाली आहे. अनेक रिपोर्ट्समध्ये असा दावा केला जात आहे की या दोन स्टार्सचे ब्रेकअप आधीच झाले होते, परंतु ही बातमी टाळण्यासाठी काही काळजी घेण्यात आली होती. त्याचवेळी ब्रेकअपची बातमी लीक झाल्यानंतर शमिता शेट्टी पहिल्यांदाच घराबाहेर दिसली. यादरम्यान शमिताने फोटोसाठी पोजही दिली, मात्र ती संभाषण टाळताना दिसली.

नुकतीच शमिता शेट्टी आणि राकेश बापट यांच्या ब्रेकअपच्या बातमीनंतर ही अभिनेत्री कॅमेऱ्यात कैद झाली होती. या खास प्रसंगी शमिताने पापाराझींसमोर पोज दिली पण ती बोलणे टाळताना दिसली. शमिताने निऑन कलरचा वन पीस स्टाइल कोट घातला होता. तिथे हलकासा मेकअप केला होता आणि केस बांधलेले दिसत होते.

वास्तविक, शमिता शेट्टीची मोठी बहीण आणि बॉलिवूड अभिनेत्री शिल्पा शेट्टीचा 8 जून रोजी वाढदिवस होता. मुंबईतील वरळी येथील फेमस रेस्टॉरंटमध्ये वाढदिवसाची पार्टी आयोजित करण्यात आली होती. या सेलिब्रेशनमध्ये सहभागी होताना अभिनेत्री मुंबईत स्पॉट झाल्या. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या दोन स्टार्सना त्यांच्या ब्रेकअपची बातमी दडपायची आहे. शमिता आणि राकेश यांना त्यांच्या नात्याची सत्यता बाहेरील कोणालाही कळू नये असे वाटत आहे.
https://www.instagram.com/reel/CekxEnWDOhy/?utm_source=ig_web_copy_link

म्हणूनच त्यांना एकमेकांचे मित्र बनायचे आहे. विशेष म्हणजे, ब्रेकअपनंतर शमिता किंवा राकेश दोघांनीही कोणतेही वक्तव्य जारी केलेले नाही. त्यांची प्रेमकहाणी ‘बिग बॉस ओटीटी’पासून सुरू झाली. त्यानंतर ‘बिग बॉस सीझन 15’ मध्येही दोघांमधील मजबूत बाँडिंग पाहायला मिळाले. मात्र आता या दोघांच्या ब्रेकअपच्या बातमीने चाहत्यांना हादरवून सोडले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.