लग्नाच्या एका वर्षाअगोदारच अंकिता लोखंडेने दिली गोड बातमी, फोटो पोस्ट करून चाहत्यांशी शेअर केली!

अंकिता लोखंडे आणि विकी जैन यांचे गेल्या वर्षी डिसेंबरमध्ये लग्न झाले होते. अनेक वर्षांच्या नात्यानंतर दोघांनी लग्न केले. लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. अंकिता आणि विकीची जोडी चाहत्यांना खूप आवडते. अंकिता सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहे आणि ती सोशल मीडियावर विकीसोबतचे फोटो शेअर करत असते. अलीकडेच अंकिताने इन्स्टाग्राम स्टोरीवर तिच्या हातांचा मेहंदी लावतानाचा एक फोटो शेअर केला आहे आणि लिहिले आहे की नवीन सुरुवातीसाठी उत्साहित आहे.

अंकिताचा फोटो पाहिल्यानंतर चाहत्यांना उत्सुकता लागली आहे की अंकिता आणि विकीच्या आयुष्यात काय घडतंय. आता खुद्द अंकिताने याचा खुलासा केला आहे. अंकिताने विकी जैनसोबतचा एक फोटो शेअर केला आहे. दोघेही पारंपारिक लूकमध्ये दिसले. अंकिताने पिंक कलरची साडी परिधान केली होती. दुसरीकडे विकीने हलक्या निळ्या रंगाचा कुर्ता पायजमा घातला होता. फोटो शेअर करत अंकिताने लिहिले की, ‘चीयर्स बेबी फॉर अ न्यू स्टार्ट.’

यासोबतच अंकिताने हॅशटॅगसह नवीन घर असे लिहिले. अंकिताच्या या पोस्टवर चाहते तसंच सेलिब्रिटीही तिचं अभिनंदन करत आहेत. नवीन घरासाठी सर्वजण त्याचे अभिनंदन करत आहेत. तुम्हाला सांगतो की अंकिता आणि विकी स्मार्ट जोडी या शोमध्ये दिसले होते. दोघेही येथे स्पर्धक म्हणून आले होते. या शोमध्ये अनेक लोकप्रिय टीव्ही जोडप्यांनी हजेरी लावली होती. मात्र, अंकिता आणि विकीने सगळ्यांना मात देत या शोची ट्रॉफी जिंकली.

ट्रॉफी जिंकण्यासोबतच दोघांना 25 लाखांची रक्कमही मिळाली. लग्नानंतर दोघांच्या आयुष्यात एकापाठोपाठ एक गोड बातम्या येत आहेत. दोघांनीही नेहमी आनंदी राहावे अशी चाहत्यांची इच्छा आहे कारण लग्नापूर्वी त्यांच्या नात्यात अनेक अडचणी आल्या आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.