रविना टंडनची अगदी हुबेहूब कार्बन कॉपी आहे मुलगी राशा, पहा..

बॉलिवूड अभिनेत्री रवीना टंडनची मुलगी राशा थडानी अजून मोठी झाली नसली तरी फॅशनच्या बाबतीत ती आपल्या आईला टक्कर देते. जेव्हा जेव्हा दोघाई मायलेकी एकत्र स्पॉट होतात तेव्हा मीडियाच्या नजरा रवीना आणि तिच्या मुलीवर असतात. राशा थडानी आईसारखीच खूप सुंदर आहे. सोशल मीडियावर तुम्ही आतापर्यंत राशाचे अनेक सुंदर फोटो पाहिले असतील. अशा परिस्थितीत पुन्हा एकदा तीचा एक नवीन व्हिडिओ लोकांमध्ये चर्चेचा विषय बनला आहे.

या व्हिडीओमध्ये राशा तिची आई रवीना टंडनसोबत आहे, मात्र नेहमीप्रमाणे राशाने चांगलीच प्रसिद्धी मिळवली. रवीना टंडनची मुलगी राशा थडानीचा हा व्हिडिओ फिल्मी ग्यान नावाच्या इन्स्टा हँडलवर शेअर करण्यात आला आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की आई आणि मुलगी दोघीही स्टायलिश दिसत आहेत. दोघेही कुठूनतरी बाहेर पडतात की पापाराझींनी त्यांना घेरले.

मीडियाला पाहून राशा आधी पुढे जाते, पण नंतर आईच्या हाकेवर परत येते आणि पोझ देते. आई आणि मुलीचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की राशा तिच्या आईसारखी मोठी आणि सुंदर झाली आहे. हा व्हिडिओ समोर आल्यानंतर बहुतेक लोक राशाची तुलना तिची आई रवीना टंडनशी करत आहेत.

राशा हुबेहुब तिच्या आईसारखी दिसत असल्याचे ते सांगत आहेत. व्हिडिओवर कमेंट करताना एका सोशल मीडिया यूजरने लिहिले की, ‘रवीनाची अगदी हुबेहूब कॉपी’. त्याचवेळी आणखी एका यूजरने लिहिले की, ‘बॉलिवुडमध्ये अजून मोठा धमाका व्हायचा आहे’. एकूणच राशा आणि रवीनाच्या या लेटेस्ट व्हिडिओवर लोक प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.