बॉलीवूडची अतिशय सुंदर अभिनेत्री महिमा चौधरील झाला ब्रेस्ट कॅन्सर, आता दिसतोय अशी ओळ्खनेही होईल अवघड..

बॉलिवूडमधून एक धक्कादायक बातमी समोर येत आहे. बी टाऊनची सर्वात सुंदर आणि प्रतिभावान अभिनेत्री महिमा चौधरी ब्रेस्ट कॅन्सरशी झुंज देत आहे. या बातमीने चाहत्यांना आश्चर्याचा धक्का बसला आहे. ब्रेस्ट कॅन्सर पीडित महिमा चौधरीचा संपूर्ण लुकच बदलला आहे. अभिनेत्रीचे छायाचित्र पाहून तिला ओळखणे कठीण होत आहे.

बॉलिवूडचे ज्येष्ठ अभिनेते अनुपम खेर यांनी महिमा चौधरीला स्तनाचा कर्करोग झाल्याची बातमी चाहत्यांसोबत शेअर केली आहे. अनुपम खेर यांनी महिमा चौधरीसोबतचा स्वतःचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये त्यांनी सांगितले की, महिमा चौधरी स्तनाच्या कर्करोगासारख्या गंभीर आजाराशी लढा देत आहे. अनुपम खेर यांनी महिमा चौधरीचे हिरो असे वर्णन केले आहे.

एकेकाळी आपल्या सौंदर्याने आणि ग्लॅ’मरस स्टाईलने चाहत्यांच्या बीट्सचा वेग वाढवणाऱ्या महिमा चौधरीचा लूक ब्रेस्ट कॅन्सरनंतर पूर्णपणे बदलला आहे. अभिनेत्रीकडे पाहून तिला ओळखणेही अवघड आहे. महिमा चौधरीला ब्रेस्ट कॅन्सर झाल्याच्या बातमीने अभिनेत्रीचे चाहते दु:खी झाले आहेत. अभिनेत्री लवकर बरी व्हावी यासाठी चाहते प्रार्थना करत आहेत.
https://www.instagram.com/tv/Cekhs1Tjue8/?utm_source=ig_web_copy_link

महिमा चौधरीसोबत व्हिडिओ शेअर करताना अनुपम खेर यांनी लिहिले – मी माझ्या ५२५व्या चित्रपट #TheSignature मध्ये महत्त्वाची भूमिका साकारण्यासाठी महिमाला एका महिन्यापूर्वी यूएसमधून कॉल केला होता. पण संवादादरम्यान महिमाला ब्रेस्ट कॅन्सर असल्याचे कळले. मी ही बातमी चाहत्यांसोबत शेअर करावी अशी तिची इच्छा होती. महिमाची ही वृत्ती जगभरातील अनेक महिलांना धीर देईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published.