अमिताभ आणि जायच्या लग्नाच्या वाढदिवसानिमित्त नातीने अनेक जुने अतिशय गोंडस फोटो आले समोर, पहा…

हिंदी चित्रपट जगतातील मेगास्टार अमिताभ बच्चन हे इंडस्ट्रीतील अशा काही अभिनेत्यांपैकी एक आहेत, ज्यांचा समावेश कदाचित पूर्वीच्या काळातील अभिनेत्यांमध्ये झाला असावा. पण आज लोकप्रियतेच्या बाबतीत अमिताभ बच्चन देखील अनेक नवीन अभिनेत्यांना टक्कर देताना दिसत आहेत आणि अमिताभ बच्चन देखील त्यांच्या काळातील अनेक अभिनेत्यांच्या तुलनेत सोशल मीडियावर खूप सक्रिय आहेत, ज्यामुळे ते अनेकदा सोशल मीडियावर त्यांच्या चाहत्यांना शेअर करत असतात.

3 जूनच्या तारखेबद्दल बोलायचं झालं तर या दिवशी अमिताभ बच्चन यांनी त्यांचा 49 वा लग्नाचा वाढदिवस पत्नी जया बच्चनसोबत साजरा केला होता आणि अशा स्थितीत वर्धापनदिनानिमित्त अमिताभ बच्चन यांनी स्वत: सोशल मीडियाच्या माध्यमातून त्यांच्या लग्नाच्या काही गोष्टी आणि छायाचित्रे शेअर केल्या आहेत.

आणि पत्नी जया बच्चन यांना लग्नाच्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या आहेत. अमिताभ बच्चन यांच्या व्यतिरिक्त, चित्रपट जगतातील अनेक नामवंत आणि प्रसिद्ध कलाकारांसह त्यांच्या लाखो चाहत्यांनीही त्यांना वाढदिवसाच्या या खास प्रसंगी अनेक शुभेच्छा दिल्या.

पण, अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन यांच्या वर्धापनदिनानिमित्त त्यांच्या कुटुंबातील एका सदस्यानेही त्यांना शुभेच्छा दिल्या, ज्या त्यांनी पाहिल्यानंतर त्यांचा दिवस नक्कीच उजाडला असेल. ही दुसरी कोणी नसून अमिताभ बच्चन यांची मुलगी श्वेता बच्चन नंदा यांची मुलगी नव्या नवेली नंदा आहे,

जिने अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन यांचे काही अतिशय सुंदर आणि न पाहिलेले फोटो सोशल मीडियावर शेअर करून त्यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. नव्याने शेअर केलेल्या फोटोंबद्दल सांगायचे तर, पहिल्या फोटोमध्ये अमिताभ बच्चन पत्नी जया बच्चन यांना पकडून बसलेले दिसत आहेत आणि यादरम्यान जया बच्चन कॅमेऱ्यापासून डोळे लपवताना दिसत आहेत.

दुसऱ्या फोटोबद्दल सांगायचे तर, यामध्ये अमिताभ बच्चन आणि जया बच्चन हसतमुख पोज देताना दिसत आहेत. यानंतर तिसर्‍या आणि शेवटच्या पिक्चरबद्दल बोलायचे झाले तर यामध्ये जया बच्चन अमिताभ बच्चन यांना मिठी मारताना दिसत आहेत आणि हे छायाचित्र कौटुंबिक सहलीतील असल्याचे दिसते.

नव्याच्या या पोस्टनंतर अमिताभ बच्चन यांनी केलेल्या पोस्टबद्दल बोलायचे झाले तर अमिताभ बच्चन यांनी जया बच्चन यांच्यासोबतच्या त्यांच्या लग्नाचा फोटो शेअर केला आणि हा फोटो शेअर करताना अमिताभ बच्चन यांनी कॅप्शनमध्ये लिहिले की, जया बच्चन आणि सर्वांचे आभार मानू इच्छितो.

त्यांच्या वर्धापनदिनानिमित्त व्यक्त केलेल्या सर्व प्रेम आणि शुभेच्छांसाठी. पुढे त्यांनी लिहिले आहे की, प्रत्येकाला उत्तर देणे शक्य नसते, त्यामुळेच तो या फोटोद्वारे सर्वांचे आभार व्यक्त करत आहे.

अमिताभ बच्चन यांची नात नव्या नवेली नंदा येत्या काही दिवसांत तिच्या कुटुंबातील इतर सदस्यांप्रमाणे अभिनयाच्या जगात प्रवेश करणार आहे आणि मिळालेल्या माहितीनुसार, येत्या काही दिवसांत ‘द आर्चिज’ हा चित्रपट प्रदर्शित होणार आहे. यातून ती तिच्या अभिनय कारकिर्दीला सुरुवात करणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.