सैफ अली खानच्या पाचव्या अपत्याची आई बनणार करीना! त्रस्त होऊन म्हणाली सैफ दार 10 वर्षाने बाप…

सध्याच्या काळात करीना कपूरला संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये ओळखले जाते, याचे कारण म्हणजे करीना कपूरला आजच्या काळात कोणाच्याही ओळखीची गरज नाही, त्यामुळेच आजच्या काळात ती केवळ भारतातच नाही तर जगातील अनेक देशांमध्ये ओळखली जाते. आजच्या काळात करीना कपूरकडे सर्व काही आहे, ज्यामुळे ती राणीसारखे आयुष्य व्यतीत करते.

करीना कपूर सध्या सर्वत्र मीडियामध्ये चर्चेत आहे, कारण अलीकडेच करीना कपूरबद्दल एक खूप मोठी गोष्ट समोर आली आहे. ती म्हणजे करिना कपूरला एक भीती आहे ती अशी तिचा पती सैफ अली खान करिनाच्या पुन्हा त्याच्या पाचव्या अपत्याची आई बनवू शकतो आणि करीना कपूरला पुन्हा आई व्हायचे नाही.

तुमच्या माहितीसाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की, इतर कोणी नसून करीना कपूरनेच तिच्या या वेदनाबद्दल सांगितले आहे. करीनाने बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. आणि संपूर्ण चित्रपटसृष्टीला वेड लावले आहे. आजच्या काळात संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत तिला ओळखले जाते.

करीना कपूर सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे मीडियामध्ये चर्चेत आहे, कारण नुकतेच तिने मीडियामध्ये एक विधान केले आहे ज्यामध्ये तिने म्हटले आहे की तिचा पती सैफ अली खान तिला पुन्हा आपल्या मुलाची आई बनवू शकतो. आणि तिला मात्र आई व्हायचं नाही.

करीना कपूरच्या या विधानावरून हे स्पष्ट झाले आहे की, सैफ अली खान तिला तिच्या पाचव्या अपत्याची आई बनवू शकती, अशी भीती करीना कपूरला वाटत आहे. करीना कपूरला आधीच जहांगीर आणि तैमूर नावाची दोन मुले आहेत पण तरीही सैफ अली खान करीना कपूरला पुन्हा आपल्या मुलाची आई बनवू शकतो असे सांगितले जात आहे.

यामागचे कारण सांगताना करीना कपूर म्हणाली की, गेल्या 40 वर्षात सैफ 4 वेळा आणि प्रत्येक दशकात बाप झाला आहे किंवा असे म्हणू शकतो की दर 10 वर्षांनी सैफ अली खान बाप होत आहे. त्यामुळे वयाच्या ६० व्या वर्षी मी (करीना कपूर) मला पुन्हा आई बनवू नये असे वाटते. करीना कपूरच्या या वक्तव्यानंतर मीडियामध्ये सर्वत्र तिची चर्चा होत असून सर्वत्र तिची चर्चा होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.