जेव्हा हेमा मालिनीने धर्मेंद्रच्या पहिल्या पत्नीबद्दल केले होते धक्कादायक विधान, म्हणाली- तिच्यामुळे आज…

बॉलीवूड इंडस्ट्रीमध्ये अनेक बड्या आणि सुंदर अभिनेत्रींच्या चर्चा आहेत, आज आम्ही तुम्हाला हेमा मालिनीबद्दल सांगत आहोत. बॉलिवूडची दिग्गज अभिनेत्री हेमा मालिनी यांनी एकदा धर्मेंद्र यांची पहिली पत्नी प्रकाश कौर यांच्याबद्दल मोकळेपणाने बोलले होते.धर्मेंद्र यांच्या पहिल्या पत्नीने घटस्फो’टास नकार दिल्याने हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्र यांनी लग्नासाठी धर्मांतर केले होते. हेमाने सांगितले होते की, तिला प्रकाश यांच्याबद्दल कोणतीही मत्सर किंवा नाराजी नाही.

हेमाने सांगितले होते की, कोणाचाही छळ करण्यात अर्थ नाही. हेमाने पहिले कारण दिले होते की, तिच्यामुळे धर्मेंद्रच्या पहिल्या घरात कोणत्याही प्रकारचा वाद किंवा त्रास होऊ नये, असे तिला वाटत होते. हेमा मालिनी यांनी सांगितले की ती धर्मेंद्रवर मनापासून प्रेम करते आणि त्याच्यावर मनापासून विश्वास ठेवते, अशा गोष्टी तिला किंवा त्यांच्या नात्याला त्रास देऊ शकत नाहीत. त्यांचे नाते या सर्व गुंतागुंतीच्या पलीकडे आहे.

हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्र यांच्या नात्याला 40 वर्षे झाली आहेत. त्यावेळी त्यांच्या नात्याची मीडियात खूप चर्चा झाली होती. अभिनेत्रीने एका मुलाखतीत सांगितले होते की, तिचे आई-वडील या लग्नावर खूश नव्हते. शो दरम्यान हेमा मालिनी यांनी कुटुंबाला विचारण्यात आलेल्या प्रश्नाबाबत सांगितले की, ‘माझ्या मनात कोणावरही नाराजी नाही, त्यांची स्थिती जाणून मी त्यांना स्वीकारले घेतले आहे, मला कोणाचीही तक्रार नाही.

त्यामुळे मी यावेळी सर्वात आनंदी व्यक्ती आहे. मी त्यानुसार जुळवून घेतले, त्यामुळे त्याने मला अधिक प्रेम दिले. जेव्हा तुम्ही एखाद्यावर अपार प्रेम करता, तेव्हा तुम्हाला त्याच्यापेक्षा जास्त मिळते, असे हेमा म्हणाली. हेमा आणि प्रकाश कौर कधीही समोरासमोर आल्या नाहीत आणि त्यांच्यात कसले वादही नाहीत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.