जाळीदार ब्रामध्ये अभिनेत्रीने केला कहर, अरश्यावर बसून दिल्या किलर पोज…

उर्फी जावेदचे चाहते त्यांच्या आवडत्या फॅशन दिवाच्या नवीन लूकची आतुरतेने वाट पाहत होते… आणि पहा, अभिनेत्रीने तिचा नवीन लूक शेअर करून चाहत्यांची इच्छा पूर्ण केली आहे. उर्फी जावेदची ग्लॅ’मरस शैली आणि पोझ नवीन चित्रांमध्ये तुमचा दिवस बनवू शकतात. नवीन चित्रांमध्ये, उर्फी ने डिझायनर ब्रॅलेटसह जुळणारी स्काय ब्लू कलर पॅंट तयार केली आहे. उर्फी या लूकमध्ये खूपच सुंदर दिसत आहे. उर्फीची छायाचित्रे सोशल मीडियावर अधिराज्य गाजवत आहेत.

या आउटफिटसह अभिनेत्रीने तिची हेअरस्टाईलही खास ठेवली आहे. उर्फीने तिचे केस अर्धे बांधले आहेत आणि तिला मऊ कुरळे लूक दिला आहे. हेअर लूक अभिनेत्रीला खूप छान दिसत आहे. उर्फी काहीही असो, ती प्रत्येक स्टाईलमध्ये सुंदर दिसते. स्काय ब्लू आउटफिटसह, उर्फी जावेदने न्यूड ग्लॉसी लिपस्टिक, आयलाइनर आणि मस्करासह तिचा लूक खास बनवला आहे. उर्फीच्या लांबलचक कानातले अभिनेत्रीच्या लूकमध्ये आकर्षण वाढवत आहेत.

उर्फीच्या या लूकने चाहत्यांना नेहमीप्रमाणे प्रभावित केले आहे. उर्फीचा लूक नेहमीच चर्चेत असतो. पण यावेळी अभिनेत्रीच्या लूकपेक्षा तिच्या पोझ चाहत्यांचे लक्ष वेधून घेत आहेत, कारण यावेळी उर्फीने पूल किंवा रस्त्यावर नव्हे तर आरशावर सुपर किलर पोज दिल्या आहेत. उर्फीचे प्रतिबिंब आरशातही दिसते. उर्फीच्या या फोटोंना काही तासांत हजारो लोकांनी लाईक केले आहे.

कॉमेंट सेक्शनमध्ये ️ हॉ’ट, से’क्सी, सुंदर असे लिहून चाहते तिचे कौतुक करत आहेत. आता उर्फीची स्टाईल अशी आहे की लोक तीचे वेडे होतात. उर्फी जावेदचे सर्व लूक्स एकापेक्षा एक सुंदर आणि बो’ल्ड आहेत. फॅशनचा विचार केला तर तिची कोणाशीही तुलना नाही. स्टाइल स्टेटमेंटनंतर उर्फी आता तिच्या पोझ आणि अॅटिट्यूडने चाहत्यांची मने जिंकत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.