सैफ आपल्या एकुलत्याएक मुलीसह लंच डेटवर झाला स्पॉट!

सारा अली खान ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जी प्रत्येक क्षण पूर्ण जगण्यावर विश्वास ठेवते. कुटुंबासोबत वेळ घालवण्यापासून ते जगाचा प्रवास, सेटवर मजा करणे आणि बरेच काही, साराला नवीन आठवणी तयार करायला आवडते. सारा प्रत्येक क्षणाचा आनंद तर घेतेच, पण सोशल मीडियावर तिच्या आनंदाच्या क्षणांची झलक चाहत्यांसह शेअर करते. विशेष म्हणजे नुकतीच ट्रीप एन्जॉय केल्यानंतर सारा आता मुंबईला परतली आहे.

अशा परिस्थितीत अलीकडेच तिचे वडील सैफ अली खान पतौडी कुटुंबातील या राजकुमारीसोबत क्वालिटी टाइम घालवताना दिसले. दोघांचा एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर चर्चेत आहे. सध्या सैफ अली खान आणि सारा अली खान यांचा एक व्हिडिओ इंटरनेटवर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. खरंतर वडील-मुलगी आज लंच डेटला बाहेर गेले होते. व्हिडिओमध्ये, सैफ गुलाबी रंगाचा टी-शर्ट आणि राखाडी पँट घातलेला दिसत आहे.

ज्यात त्याने पांढर्‍या लोफर्सची जोडी केली आहे. दुसरीकडे, सारा मेजर तिचे समर फॅशन गोल पूर्ण करताना दिसत आहे. साराने पांढऱ्या रंगाच्या शॉर्ट ड्रेससह लाल स्लिंग बॅग कॅरी केली आहे. व्हिडिओमध्ये पिता-मुलगी कारच्या दिशेने चालत जाताना दिसत आहे. एकमेकांशी बोलत दोघे गाडीत बसले आणि निघून गेले. सारा आणि सैफ अली खानचा हा व्हिडिओ इन्स्टंट बॉलीवूडच्या अधिकृत इन्स्टा हँडलवर शेअर करण्यात आला आहे. व्हिडिओ पाहून चाहते पिता-पुत्राच्या या जोडीवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत.

एकाने लिहिले, ‘छोटे नवाब विथ हिज प्रिन्सेस’. तर तिथला फिटनेस पाहून एका चाहत्याने लिहिले की, कोण म्हणेल सारा सैफची मुलगी आहे. कामाबद्दल बोलायचे झाले तर, सारा शेवटची आनंद एल राय यांच्या 2021 मध्ये रिलीज झालेल्या अतरंगी रेमध्ये दिसली होती, ज्यामध्ये तिने अक्षय कुमार आणि धनुषसोबत पहिल्यांदा स्क्रीन शेअर केली होती. याशिवाय सारा पवन कृपलानीच्या गॅसलाइटमध्ये विक्रांत मॅसीसोबत काम करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.