लग्नाला 23 वर्ष पूर्ण झाल्यानिमित्ताने, अभिनेता आर माधवनने पत्नीसह अतिशय गोंडस फोटो शेअर करून दिल्या शुभेच्छा.

बॉलीवूड अभिनेता आर माधवनने 1999 मध्ये त्याची दीर्घकाळाची मैत्रीण सरिता बिर्जेसोबत लग्न केले. त्याआधी ते 8 वर्षे एकमेकांना डेट करत होते. लग्न झाल्यापासून, ते एक परिपूर्ण कपल गोल्स देतात. त्यांना एक मुलगा देखील आहे, त्याचे नाव वेदांत आहे. आज 7 जून 2022 रोजी त्यांचा 23 वा लग्नाचा वाढदिवस आहे. आर माधवनने त्याची लाडकी पत्नी सरिताला लग्नाच्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. अभिनेत्याने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर एक जुना फोटो शेअर केला आहे.

चित्रात, अभिनेता काळ्या सूटमध्ये देखणा दिसत आहे तर त्याची पत्नी एथनिक सूटमध्ये सुंदर दिसत आहे. दोघेही एकत्र खूप क्यूट दिसत होते. या फोटोसोबत माधवनने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “हे कसे आहे, मी आता पूर्वीपेक्षा जास्त प्रेम करतो आणि मी नुकतीच सुरुवात करत आहे… वाढदिवसाच्या शुभेच्छा पत्नी.” त्याच वेळी, त्याची पत्नी सरिता बिर्जेने पती माधवनला वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत ‘तेव्हा आणि आता’ अश्या दोन फोटोंचा कोलाज तिच्या इंस्टाग्रामवर शेअर केला आहे.

एक फोटो त्याच्या कॉलेजच्या दिवसांचा आहे, तर दुसरा फोटो त्यांच्या सध्याच्या काळातील आहे. फोटोसोबत सरिताने तिच्या प्रिय पतीसाठी हृदयस्पर्शी नोटमध्ये लिहिले, “23 वर्षे एकत्र राहा. वेळ किती वेगाने उडतो हे आज कळले. मी तुझ्यावर खूप प्रेम करते लग्नाच्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा, माझ्या प्रिय.” ‘बॉलीवूड लाइफ’शी झालेल्या संभाषणात माधवनने लग्नानंतर त्याच्या आयुष्यात झालेल्या बदलांबद्दल सांगितले आणि तो म्हणाला,

“प्रेम कधीच बदलत नाही,प्रेम तेच आहे, प्रेम म्हणजे तुम्ही ते व्यक्त करण्याचा मार्ग आणि ज्या पद्धतीने तुम्ही अपेक्षा करता किंवा एकमात्र तडजोडीची मालिका आणि जर तुम्ही मला विचाराल तर माझी लग्नाची व्याख्या काय आहे. तर मी म्हणेन की, तुमच्या लग्नानंतर, 20 वर्षे रिलेशनशिपमध्ये राहूनही, ती व्यक्ती अजूनही तुमच्यावर खूप प्रेम करते किंवा तुमची दररोज काळजी घेण्यासाठी धडपड करतेते, मग तेच प्रेम आहे.”

Leave a Reply

Your email address will not be published.