प्रियांका चोप्राचा हा बो’ल्ड अवतार पाहून थक्क झाले लोक, बॅकलेस ड्रेस मध्ये केला कहर..

प्रियांका चोप्रा, जी एक आंतरराष्ट्रीय आयकॉन बनली आहे, ती अशा सुंदरींपैकी एक आहे जिची फॅशन आणि शैली पूर्णपणे अनोखी आहे. ती नेहमी स्वत:ला अशा प्रकारे स्टाइल करते की संपूर्ण जग वेडे होते. हेच कारण आहे की आज पीसीची फॅन फॉलोइंग देशातच नाही तर परदेशात देखील खूप आहे. जेव्हा ती बो’ल्ड आउटफिट घालून एखाद्या इव्हेंटमध्ये पोहोचते तेव्हा लोक तिचा आत्मविश्वास पाहत राहतात.

रिस्क सिल्हूट घातल्यानंतर प्रियांकाला काही ऐकावे लागत नाही असे नाही, पण तिने कधीही लोकांच्या बोलण्याचा तिच्या फॅशनच्या आवडीनिवडीवर परिणाम होऊ दिला नाही. आजही ती सर्व प्रकारचे कपडे परिधान करून प्रयोग करताना दिसते. नुकतेच असेच काहीसे पाहायला मिळाले जेव्हा अभिनेत्री अशा ड्रेसमध्ये दिसली, ज्यासमोर कान्स सुंदरींचा लूकही फिका पडला.

वास्तविक, सध्या प्रियांका चोप्रा पॅरिसमध्ये असून इटालियन लक्झरी लेबल बुल्गारीच्या कार्यक्रमात सहभागी होत आहे. एक दिवसापूर्वी, केशरी रंगाच्या चमकदार ड्रेसमध्ये तिचा बो’ल्ड लूक समोर आला होता आणि तिने लाइमलाइट मिळविण्यासाठी कोणतीही कसर सोडली नाही. आता पीसीचा दुसरा लूक समोर आला आहे, ज्यामध्ये ती ब्लॅक अँड व्हाइट गाऊनमध्ये दिसत आहे.

आणि तिचे बो’ल्ड डिटेलिंग सर्वांना प्रभावित करताना दिसत आहे. प्रियांका कॅमेऱ्यासमोर येताच तिने हात जोडून नमस्तेही केले, ज्याने भारतीय चाहत्यांची मने जिंकली. प्रियांकाने लंडनस्थित फॅशन डिझायनर रॉबर्ट वुन यांच्या कलेक्शनमधून हा बॉडी-हगिंग पोशाख निवडला होता, ज्याची नेकलाइन आणि नाट्यमय तपशील अतिशय आकर्षक दिसत होते.

डिझायनरने स्वतः पीसीचे से’क्सी फोटो त्याच्या इंस्टाग्राम पेजवर शेअर केले आहेत. हसीनाच्या या काळ्या बॉडीकॉन ड्रेसमध्ये एक पांढरा रफल बॉर्डर जोडला गेला होता, जो तिच्या डोक्याच्या मागच्या बाजूने प्रभामंडलासारखा दिसत होता. तिच्या लूकमध्ये एक विरोधाभासी स्पर्श जोडून ही रफल डिटेलिंग आउटफिटच्या हेमलाइनपर्यंत ठेवण्यात आली होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published.