आई झाल्यानंतर अभिनेत्रीने पहिल्यांदा केले फोटो पोस्ट..

काजल अग्रवालने नुकतेच तिचे काही लेटेस्ट फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ज्यामध्ये ती नेहमीप्रमाणे खूपच सुंदर दिसत आहे. तिचे फोटो शेअर करत काजलने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, ‘जेव्हा तुम्हाला शंका असेल तेव्हा फक्त हसा.’ काजल अग्रवाल सध्या मातृत्वाचा खूप आनंद घेत आहे. 19 एप्रिल रोजी, अभिनेत्री आणि तिचा पती गौतम एका बाळाचे पालक झाले, ज्याचे नाव त्यांनी नील ठेवले.

तिने कामातून ब्रेक घेत तिच्या नवजात मुलासाठी आई म्हणून कर्तव्ये पार पाडण्यावर लक्ष केंद्रित करण्याचा निर्णय घेतला आहे, काजलने देखील नमूद केले की तिच्याप्रमाणेच तिचा नवरा देखील एक प्रेमळ पिता आहे. ती म्हणाली की, “गौतम एक अद्भुत पिता आहे. जेव्हा बेबीसिटिंगचा प्रश्न येतो तेव्हा तो माझ्याइतकाच गुंतलेला आणि गुंतलेला असतो. केवळ वडील म्हणून नाही तर पती म्हणून गौतम गरोदरपणात प्रत्येक क्षणी पत्नीसोबत होता, असे काजल सांगते.

ती म्हणाली, “माझा सुरुवातीचा त्रैमासिक कठीण होता… मला खूप मळमळ होत होते. आणि प्रत्येक वेळी जेव्हा मी उठायचे तेव्हा तोही उठून माझ्या मागे बाथरूममध्ये जायचा. तो नेहमी मला थोडी विश्रांती देण्याचा प्रयत्न करत असे. आराम देण्याचा प्रयत्न करीत असे. डॉक्टरांना भेटण्यासाठी तो प्रत्येक वेळी माझ्यासोबत असायचा. त्याने हे सर्व खूप चांगले केले.”

प्रसूतीच्या वेळीही गौतमने पत्नीची साथ सोडली नाही. ती म्हणते, “प्रसूतीच्या प्रक्रियेत तो माझ्यासोबत होता. त्याने क्षणभरही मला सोडले नाही. अक्षरशः, आम्ही एकत्र यातून बाहेर पडलो. माझा हात हातात घेऊन तो तिथेच थांबला. कोविड निर्बंधांमुळे, रुग्णालयाने कोणत्याही नातेवाईकांना, अगदी कुटुंबातील इतर सदस्यांना परवानगी दिली नाही. तर, फक्त गौतम, मुलगा आणि मी आम्ही तिघेच तिथे होतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published.