22 वर्षपूर्वीचा प्रियांकाचा अतिशय अनोखा फोटोशूट व्हायरल बो’ल्ड बिकिनीसह बांगड्या नि टिकली!!

बॉलिवूड अभिनेत्री प्रियांका चोप्रा तिच्या लूकमुळे चर्चेत असते. अभिनयासोबतही ती प्रेक्षकांचे मनोरंजन करण्यात मागे नाही. या सुंदर अभिनेत्रीची जितकी प्रशंसा करावी तितकी कमी आहे. 2000 साली मिस वर्ल्ड सौंदर्य स्पर्धा जिंकणाऱ्या प्रियांकाने चाहत्यांना कधीही निराश केले नाही. तिने आपल्या उत्कृष्ट कार्याने करोडो हृदयात आपले स्थान निर्माण केले आहे. तीची एक झलक लोकांना वेड लावते. सोशल मीडियावर तीचा मोठा चाहतावर्ग आहे.

जगभरात डंका वाजवणाऱ्या या अभिनेत्रीचे काही न पाहिलेले फोटो व्हायरल होत आहेत. असे म्हटले जात आहे, तो तिच्या मिस वर्ल्डच्या दिवसांचा आहे. प्रियांका चोप्राने एका सौंदर्य स्पर्धेत भाग घेतला आणि तिचे नाव आपल्या नावावर केले हे सर्वांनाच माहीत आहे. त्याच्या त्या मुकुट सत्राची सर्व झलकही तुम्ही पाहिली आहेत. पण या अवतारात ती पहिल्यांदाच दिसली असावी. या पोशाखातही ती साध्या स्टाईलमध्ये दिसत आहे. तिने बिकिनीला भारतीय टच दिला आहे.

फोटोंमध्ये प्रियंका चित्ताच्या प्रिंट ब्रामध्ये दिसत आहे. तीचे केस वाऱ्याने डोलत आहेत. कपाळावर एक लहान काळ्या रंगाचा ठिपका दिसत आहे ते खरतर टिकली आहे. एवढेच नाही तर तिने दोन्ही हातात भरपूर काळ्या बांगड्या घातल्या आहेत. प्रियांका चोप्राचे हे फोटो खूप व्हायरल होत आहेत. ती कधी लाजते तर कधी हसत समुद्रकिनारी फ्लॉंट करताना पोज देत असते. प्रियांका चोप्रा फक्त २१ वर्षांची होती तेव्हाचे हे फोटोज असल्याचे सांगितले जात आहे.

आणि त्याच वयात ती मिस वर्ल्ड बनली. आता तर प्रियांका चोप्रा चांगलीच प्रसिद्ध झाली आहे. ती बॉलिवूडसोबतच हॉलिवूडमध्येही नाव कमावते आहे. वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर प्रियांका चोप्रा ‘सिटाडेल’, ‘इट्स ऑल कमिंग बॅक टू मी’ आणि ‘एन्डिंग थिंग्ज’ सारख्या हॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसणार आहे. याशिवाय ती कतरिना कैफ आणि आलिया भट्टसोबत ‘जी ले जरा’मध्येही दिसणार आहे. याचे दिग्दर्शन फहरान अख्तर करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.